Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye Kung'oka CCM leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Mar 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kukutana na waandishi wa habari leo saa 5.00 asubuhi katika hotel ya courtyard Hotel jijini dar es salaam


    Source: Tanzania daima
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anatangaza RASMI nia yA 2015.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    PJ umeanza lini kuongea kwa mafumbo?

    Nia ya nini?

    Tufumbulie, au tukupe mji.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hawezi kung'oka ccm hata iweje....anaendeleza tu nipasho yao na uvccm
     
  5. baina

    baina JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali kama ilivyo kawaida, tusisahau updates.
     
  6. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama vile umekuja kulitangaza gazeti maana habari yenyewe siioni.
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Doh safi sana! i new Edward Lowassa is not the only candidate,
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WALA SI SUMAYE TU BALI KAJIULIZENI TU KWAMBA NI LINI WATU WAZURI WATAWAONDOKENI CHAMANI

    Wewe kwa mtaji wa hizi zengwe, fitina na uchuro wa Lowassa kwa wenzie wenye kuona mbali na nchi hii bado unafikiri tu mtu kubaki humo kwenye ajizi nyumba ya njaa CCM???

    Cha msingi jiulize tu kwamba watu wazuri na wenye upeo wa hali ya juu kama Wazee Sinde Warioba, John Malecela, Salim Ahmed Salim na wengine wengi tu lini wanakiondoka hicho chama kilichoingiliwa na Mchwa ikulayo hadi chuma kwa maana ya JK, Rostam Aziz pamoja na Edward Lowassa.
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    MHHH??SIDHANI KAMA SUMAYE ANATAKA URAISI ILA NAFIKIRI NI MMOJA YA WATU MAKINI WALIOBAKI CCM AKITANGAZA KUONDOKA NITAFURAHI SANA
    aje CDM ananafasi na bado ana nguvu
     
  10. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tusubiri azungumze hiyo saa tano wala siyo mbali.lakini lililo la uhakika sana ni kwamba hawezi kuondoka CCM!
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    habari ndio hiyo, sumaye kuzungumza na waandishi wa habari leo? mengine ni porojo
     
  12. k

    kayumba JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ebu tusubirie manake siku hizi kila mtu anatoa tamko.....!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani anataka kujibu hoja za uvccm. Hv hawa uvccm n kina nani? Mbona wanasiasa za 1947? Umbea tu umewajaa!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu wakini?
    Hivi sio huyu nilisikia enzi hizo alivo maliza mda wake kuwa ana trilion11 ambazo haijulikani zilipo?
    Leo msafi au kwa kuwa alikaa kimya mda mrefu?

    Ngoja arudi tena,niliambiwa hata kama huwajui wazazi wako ingia kwenye siasa,watu wanajua kila kitu kuhusu wewe na utakisikia!!!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu hapo,

    Ni usanii tu, tena wa kiwango cha chini kabisa. Inatia kichefuchefu!
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Kweli ukipenda hata chongo huoni, leo hii Sumaye amekuwa mtu mzuri. EPA ilianzia kipindi cha Sumaye, Kiwira mzee BWM alijiuzia kipindi cha sumaye, ubadhirifu mkubwa wa fedha za STABEX kwa ajili ya kilimo kilifanyika kipindi cha Sumaye ( refer skendo la Waziri Keenja wakati ni waziri wa kilimo)
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sumaye nae mchafu tu,mi simuoni msafi hapo,acheni kumpigia chapuo!kwani wakulima wa mvomero waliporwa mashamba na nan?
     
  18. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo, Anataka kuhamasisha watu waende Loliondo kwa Babu.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sitashangaa Lowasa 2015 akiitwa malaika na chaguo la Mungu!

    Watanzania wanakipaji cha kukumbuka mambo ndani ya week moja tu,wakidanganywa na vikauli vya kuonesha mafisadi wapo pamoja nao wanasahau haraka sana!
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hasa huu mradi wake wa Loliondo unamjenga sana kisiasa. Ndo maana Mtanzania na magazeti mengine uchwara hayaishi kuhubiri ya Loliondo. Wenye akili, macho na masikio tunafuatilia kwa makini, tunaona na kusikia vema.

    tunasubiri tu siku ya loliondo yatakapoanza kutumika kama turufu ya kisiasa. time will always tell
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...