Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUMATRA vs nauli za jijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edmund, Aug 29, 2011.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napenda kujua wadau hivi hizi nauli za hapa jijini ni nani hasa msimamizi,
    Labda ndio wanasimamia barabara kuu tu siye wa pembezoni mmmhhh.

    MFANO

    Nauli za Banana kuelekea Mwanagati, Kibeberu, Kinyantira, Kivule nauli ni 400/= badala ya nauli halali ya SUMATRA ambayo ni 300, ukiwapigia simu wanadai wakaguzi wapo Chanika watapitia lakini wapi, kwa ujumla siwaelewi elewi n

    NISAIDIENI, TUNAUMIA JAMII,​
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Watanzania ni wajinga. Mmeshatangaziwa naul sumatra ifanye nini tena?. Hawa nawafananisha na hawa wa huku kwetu, soda inauzwa 500/= kuna matangazo kibao ila bado tunatoa 600 na baadh ya maeneo 1000, huu ni upunguani. Subirieni SUMATRA.
     
  3. E

    Edmund Senior Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nakuomba rudi tena na soma majukumu yao, ni pamoja na "enforcement of the law"
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Watanzania hatuwezi kujiongoza hata kidogo. Kwanini msigome kutoa 400/=?
     
  5. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Maeneo ambayo ccm ilipata kura nyingi nauli za mabasi ziko juu kuliko maelezo mfano nauli ya basi kutoka Gongo la mboto kwenda Kisarawe ni shilingi 500/= umbali wa kilomita 6 tu
     
Loading...