Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu na Koffi Anan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaCBE, Apr 3, 2011.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Wanajf hii imenichanganya. Katika ziara ya Anan mkoani Mbeya sijamwona Sugu (Mbunge wa Mbeya mjini) bali makada wa CCM tu. Hii inaashiria nini......!!??
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hakushirikishwa!
     
  3. M

    Masikini Jeuri Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda yupo kwa shughuli za kichama zaiadi na si kiserikali..
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Kama ndo hivyo, wale viongozi wa ccm walikuwa wanafanya kazi gani za kiserekali katika ile ziara ya Anan!!??
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    atakuwa alisusa, siunajua tena jamaa ni msanii aka mzee wa kuchana misitari. Hakuna isue kubwa ya ugeni kama ule mkoani kwake mbunge asijue.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watabana sana na mwishowe wataachia, na wakijua demokrasi itasaidia
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu!!

    Uliwaona makada wa CCM au viongozi wa serikali mkoani mbeya?
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kama walikuwepo makada wa ccm na mavazi yao basi juwa kuwa jamaa alikuja kichama zaidi,ila kama hakukuwa na mavazi ya ccm ktk ziara basi tambuwa ni swala la kiserikali ila Mr Sugu labda hakuwepo kwani jana Sugu alikuwa Mwanza na mbunge wa kule ktk kupeleka ahadi ya GARI la wagonjwa walilo haidi chadema baada ya siku 90 za uchaguzi

    Nadhani Sugu bado anajifunza Siasa kwa sasa,
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    wewe ndo umeona ujio wa Annan ni ugeni mkubwa laikini kwetu ni kawaida tu..kwani annan ni nani?
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sugu ni mtu makini na analelewa na watu makini wa chama chake haiwezekani asuse au asijulishwe yote kwa yote
    lazima kuna sababu muhimu. nawaamini sana viongozi wake na ninauhakika anapokea maelekezo kutoka juu chadema hawakurupuki
    peoples...................
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hana sifa mzee wa mistari. labda akija 50cent au Pdidy utamuona. wewe unafikiri sugu ataongea nini na Annan? vitu vingine hata havihitaji elimu ya chuo kikuu. Use just a common sense. Professor Mwandosya ndo size yako. Eti sugu! who is sugu by the way?
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kwani hujul Sugu ni nani?
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Annan amekuja juu ya maswala ya mbegu na kilimo so sidhani alikuwa mgeni wa Mbeya mjini maana hakuna mashamba hapo.
    Annan hakuwa mgeni wa Sugu
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jamani sugu ni form 4 level wa pale sabasaba sec mtwara, kingereza chake ni cha kupapasa pasa tu, zaidi ya neno welcome hana sentensi hata moja nyingine. wangeongea nini ni yule mghana?? Jamani tusifananisha gundi na sumaku hapo sugu aliingia mitini mwenyewe tu
     
  15. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani form four na lugha kuna uhusiano gani, kuna watu wameishia darasa la nane au form two na wanaongea kiingereza kizuri,lugha ni mazoezi ya kuongea na kusoma vitabu au magazeti.
     
  16. N

    Neema J Makene Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :noidea: Kuwa 4m level si sbb ya kutosha ya kumfanya mheshimiwa asijue ngeli, zaidi ya hapo ni wabunge wangapi wa ccm tena wengine ni mawaziri wa sekta nyeti kabisa lkn hata salamu tu inawashinda. Huenda huyo Annan Mbeya mjini alikuwa akipita tu, na wala hakuwa na ratiba yeyote na Sugu. Tatizo watu wanaona raha tu wanapotamka juu ya chadema.
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huo ndio mwisho wako wa kumfahamu sugu. Na haimaanishi upo sahihi. Sugu ni form 6 leaver shule ya Iyunga. Wakikuwa wanakuja kucheza kikapu pale MTC sasahivi Mist. Amekuwa akisafiri kwenda marekani, uholanzi, uingereza kufanya shughuli zake za music. Anakifahamu kiingereza vizuri inawezekana kuliko Annan mwenyewe. Alikuwa mwz wanakijenga chama. Anaangalia la muhimu na kulipa kipaumbele. Kuwakabidhi wananchi gari la wagonjwa walilowaahidi au kwenda kuzunguka na Kofi Annan aliyeletwa kisiasa?
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mimi sikujua kama bwana Anan alikuja huku, afteral si unajua tena mambo ya kijiko na uma, Sugu hana shobo na minuso, halafu hawezi kupigwa picha na kina michuzi.:love:
     
  19. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imani yangu ni kwamba hiki siyo kijiwe cha wahuni lakini kuna watu bado wanajadili watu badala ya kujielekeza kwenye kujadili hoja.
     
  20. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Form 4 siyo sababu kabisa! kwani lugha haihitaji hiyo form 4 unayosema. Kuna form 2 kibao wanaoongea kiinengereza,mie nilianzia primary.
    So nadhani changia hoja tu kama una la kusema na siyo kuvuana nguo unnecessarily. Unajua baada ya kumaliza form 4 sugu alisoma nini tena? Unataka tuamini kuwa sug anakaa kwenu au shule na vyuo vyote njia iko kiwanjani kwenu so kwa kuwa hujamwona sugu akipita the hajaendelea kusoma? Tuongee hoja za kujenga siyo hizi za nani ana nini nani amevaaje,nani amekulaje... Tubadilike!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...