Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu alivyokinukisha mbeya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by I-NGOSHA, Dec 29, 2011.

  1. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Musitujazie threads kwa uchuro wenu, kama huna vitu vya maana kuwa msomaji wa JF tu, siyo lazima kila mmoja apost
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo red inukuhusu zaidi, unaruhusiwa kupiga kimya!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    JF-Jamii Forum..............Sugu ni mwanajamii kadhaika aliyepost................si lazima kila mtu apost=si lazima kila mtu asome....
     
  5. P

    Ponera JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wote tungekuwa na misimamo kama ya sugu nchi hii ingefika mbali, thanx wana mbeya kwa kumpeleka kijana mjengoni.
     
  6. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Unajua nilikuwa sifahamu kama bwana Rugemalila aka Ruge anawaruhusu walinzi siku hizi kuchezea kompyuta za hapo clouds.. Ebu acha upuuzi rudi lindoni haraka sana..
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kha! Nzuri hiyoo.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haya mambo ya sugu mara vinega mara clouds yaninitia kichefuchefu tu hapa....
     
Loading...