Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

subsistence allowance kazini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by web engineer, Oct 6, 2012.

  1. w

    web engineer Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salaam wana jamii
    naomba kujuwa kuhusu pesa ya kujiki,u wakati unapo ajiliwa,mimi nimeajiriwa hivi karibuni nataka kujuwa sheria inazungumziaje kuhusu haya malipo.nitalipwa pesa yote ya mwezi kama pesa ya kujikimu wakati naanza kazi au siku 14 au 7?
    naomba msaada na kufungu cha sheria
    asanteni
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona hujasema kama umeajiriwa serikalini au kwenye kampuni binafsi? Kama ni serikalini fedha ya kujikimu ni siku 7 na kiwango kinategemeana na Elimu/Mshahara wako na sehemu ulipoajiriwa mfano Jiji, Manispaa, Mji, Wilayani au sehemu nyingine
     
  3. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,328
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Nyosha maelezo yako vizuri ili ueleweke tukusaidie,umeajiliwa wapi?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,931
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Kwanza tunatakiwa tujue mkataba wako wa kazi una sema nini?
     
Loading...