Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUA waanza Kulipia cheti cha degree

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rimbocho, Nov 4, 2010.

  1. r

    rimbocho Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimesikia kile chuo kikuu cha kilimo wanafunzi wameanza kulipia cheti cha degree pamoja na trancript. sana mimi nauliza hii ccm inatupeleka wapi? ada yenyewe hatuwezi kulipa hizo 40% je hivi vyeti si ndio tutamaliza tuwaachie na kazi tusipate ?

    Mungu ibariki TZ
     
Loading...