Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Story nzuri ya upendo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pindima, Feb 24, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    story nzuri ya upendo..
    Vipepeo wawili walikuwa
    wanapendana, siku moja waliamua
    kucheza mcheo wakujificha na
    kujifuchua, waliweka ua na
    waliamua kesho ambaye atakuja
    wa kwanza na kukaa juuu ya ua
    hilo atakuwa anampenda
    mwenzake zaidi. Asubuhi kipepeo
    dume alienda mapema sana na
    alisubiri ua lifunguke,
    lilipofunguka alishtuka kuona
    kwamba, kipepeo jike amekufa
    ndani ya ua". Kwasababu alikuwa
    anasubiri tangu jana usiku
    kumwonesha mpenzi wake ni jinsi
    gani anayompenda. Je wewe
    utamuonesha nini Mpenzi Wako?
    ili aone ni jinsi gani unampenda?
    Naomba jibu.....
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka na mie nimwoneshe kwa kujiua na ua?
    Una utani na maisha wewe...
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitamuonesha upendo...
     
  4. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama yeye kaweza kujiua mimi nitashindwa vp?!!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Haya bana hivi kumbe kuna watu wanajiua ajili ya mapenzi ..?

    Mara ya mwisho kusikia kitu hiki ni 1997..
     
  6. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aisee juzi juzi tu hapa nimetoka kuokolewa chupu chupu nijitoe roho!!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kisa na mkasa?
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    If u want to shut, shut don't talk...
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeye atajua tu kama anapendwa..si lazima kufanya vitu vya kizembe kama huyo kipepeo mjinga,alijiua kwa uzembe wake mwenyewe!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unadhani ni sifa???

    Kwanza una miaka mingapi??

     
  11. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mapenz hayana umri ukipenda umependa!!
     
  12. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kukataliwa kubaya hivyoo!!na mapenz hushinda akili!!!
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ni kipepeo na sio binadamu.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Umekataliwa mara ngapi? Au na watu wangapi?

    Natanguliza pole
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ya kufikia kujiua yanaangalia umri
    baada ya miaka mitano waweza kuwa na opinion tofauti

    acha kuangalia picha za kihindi zaweza kuharibu, au romeo and julieth

     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha... Kongosho bana.. Ati Romeo & Julieth......
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitamwonyesha upendo kwa kuwa mwaminifu kwake!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    lazima tuchunge vijana wetu wanavijaza vichwa vyao nini

    akijijaza romeo and julieth, ndo haya au titanic

     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nitamwonyesha mpenzi wangu jinsi ninavyompenda kwa kutunza na kuheshimu penzi pia kwa kumpa mapenzi ya dhati
     
  20. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimempenda mmoja tu nae kanitosa!! now natafuta cha kuifanya hii roho yangu!!
     
Loading...