Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stimulus package - vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Nov 10, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida serikali yoyote ikifanya kitu kinacho gharimu pesa nyingi huwa kuna updates ya pesa zime tumika vipi na maendeleo ya huo mpango upoje. Sasa tokea serikali yetu itoe "stimulus package" sija sikia tena chochote kuhusu hilo swala. Sija sikia hizo pesa zime tumika vipi na kama nia ya hizo pesa inaelekea kutimizwa au la. Jamani kuna mtu anaye jua chochote kuhusu "stimulus package" yetu? Je pesa hizo zime saidia? Zime fikia walengwa? Zina tumikaje?
     
  2. S

    Shamu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaposema serikali "yoyote" unamaanisha Communism, Socialism?
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    No mkuu namaanisha kwamba mambo kama haya ya stimulus package pesa zikisha tolewa mnasikia updates ya zime tumika vipi, hao walio pokea hizo pesa wana zitumia vipi na kama pesa zime saidia au laa. Sasa hizi pesa za stimulus tokea zitangazwe sija sikia tena zimeenda wapi na zime tumikaje na kama kweli zime saidia kustimulate.
     
  4. S

    Shamu JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali lako la kwanza: Wanazitumia kwa kampeni na vacations.
    Swali La pili- yeah, zimesaidia kustimulate familia zao na wapambe wao. Good luck.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Which stimulus package r talking about?
     
Loading...