Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Gerrard

Discussion in 'Sports' started by Mbu, Dec 30, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...wapenzi wa bwawa la maini inaonekana kiduuuuuuuuuuchu humu...! habari ndio hiyo.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Hiki ndio kitu kinachowaharibu wachezaji wa England WALEVI mno
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Lakini vijana wa mitaani nao ni wakorofi na hutaka sana kuwajaribu wachezaji. Hapa kama Gerrard ataonekana ana hatia basi atapigwa faini tu na labda kupewa probation ya miezi mitatu. Ni hazina ya Taifa na wamo katika mkakati mzito wa kwenda RSA 2010.
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    He will beat the charges like rocky!
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zamani Tz ilikuwa na wapenzi wengi wa Bwawa la maani, lakini katika miaka ishirini iliyopita wengi wamezaliwa na ambao ndio wapo kwenye mtandao na wengi wao wanaijua zaidi Manu na Chelisii.

    Anyway kwetu guns tunamtakia heri ya mwaka mpya
     
  6. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wengi walihamia Chelsea after Abromo kuinunua ile klablu na ukichangia walikuwa na miaka mingi tuu ya kufanya vibaya.....Embu tuwaulize akina Ma-Mods wetu upenzi wao ni kitambo au ndio 'wale wale'..

    By the way sioni Gerady kipenzi cha Waingereza akienda Jela, sidhani..at leats atapigwa faini.
     
  7. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sitashangaa uchunguzi ukifanyika ukakuta kuna mkono wa Sir Alex F.
    Anacheza mpira ndani na nje ya uwanja.
     
  8. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh! kazi hipo. Babu naye kageuka Special One?
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Fergie ndio alimtuma jamaa akalete fujo huko bar?
     
  10. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmeanza visingizio inhali mtanange ndio kwanzaa waanza?..mtasema yoote msimu huu!
     
  11. M

    Middle JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2009
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hafungwi mtu pale hata Liver nao ni wazee wa fitina,atalipa faini tu,ni mwaka wa liver huu
     
Loading...