Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steve nyerere afiwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Siri Sirini, Sep 16, 2012.

  1. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchekeshaji Steve Mangere(steve nyerere) amefiwa na mwanaye, mtoto huyo aliyefariki ni huyu wa kiume wa sasa, ambaye pia ni watatu kwake yeye na mkewe Zawadi, wa kwanza alifariki, wa pili yupo na huyu wa tatu amefariki, pole sana Steve Nyerere, poleni wafiwa,
    ila chanzo cha kifo sijajua, nikipata nitawajulisha.
    SOS. Mimi mwenyewe, ni jirani yake
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole Steve.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Pole zake
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Pole steve Nyerere!
     
  5. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    pole steve,je,sababu za kifo cha 1 zilijulikana na kutibiwa?kama bado uenda sababu za vifo vyote 2 ni sawa.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa,ila pole yake steve,maana mtoto anauma jamani
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Pole sana Stev
     
  8. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sababu za kifo cha kwanza sijakijua, ila huyu wanasema atakuwa alivutwa wakati wa kuzaliwa, mana mtoto alikuwa mkubwa mno, sijajua ni kilo ngapi
     
  9. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kabla ya kuoana ni muhimu sana kupima magroup ya damu zenu
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anakaa wapi tuje msibani?
     
  11. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anakaa studio, alikuwa anakaa huku kinondoni hombus kwa chini ambapo nipo mimi, ukifika studio ki2oni kama waenda k/koo njia ya kuingia kushoto kwa mbele, cjawahi kwenda, na wanazika sa10 jioni makaburi ya kinondoni mwembe jini, mtoto ana siku 2.
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Maskini, RIP baby.
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana Steve.
    RIP malaika mzuri!
     
  14. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wamepata msiba!
     
Loading...