Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes na decoder za Satelite

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Sep 26, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Habari za kazi wanajf wenzangu eti ni kweli kampuni ya startimes na wao wameleta vingamuzi vinavyofanya kazi kwa njia ya satelite.kuna jamaa yangu kanambia alisikia tangazo lao redioni.Na kama ni kweli bei yao wanauzaje hivyo vinavyotumia satelite?
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mgeni hapa natokea kijiji
     
Loading...