Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STAR TV in TANZANIA - KATIBA MPYA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kisendi, Dec 13, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Napenda kuwapongeza star TV kwa ubunifu walionao kwa kupenda kuweka vipindi vizuri na vinavyoleta tija katika taifa letu. Jana kulikuwa na kipindi kizuri sana kuhusu mjadala wa KATIBA MPYA. Me napenda kuwashukuru na muendelee na moyo huo huo, Kwa upande wa MZA kulikuwa na YAHAYA MOHAMED na wanafunzi wawili kutoka SAUT, Upande wa Dar, kulikuwa na Mh Kafulila(NCCR), Mtatiro(Cuf) na Mwita Mwikabe(Chadema). Kweli kilitoa picha wananchi tunahitaji katiba mpya na mimi naomba hili liendelezwa na vituo vingine pia kama ITV na TBC, WASIONE HAYA maana hili swala si la chadema, wala dr slaa wala cuf wala nccr ni la wote. HATA TBC wasione haya.

    Kweli STAR TV mmekomaa na mpo tayari kwa hilo na tumshukuru mh Antony Diallo kwa hilo.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wameiuza kwa ccm??hiyo tv-station??mbona wamebadirisha logo imekuwa ya njano na kijani??
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hakika nami napongeza star tv kwa kipindi hicho cha TUONGEE ASUBUHI huwa nawafatilia saana, wanajitahidi kuwa makini japo hatujafikia viwango vya media transparency.
    Binafsi sijaelewa pia imekuwaje wameibadilisha logo yao toka kijani na kuwa njano...LAKINI HUENDA WAMEAMUA KUWEKA UHALISIA WA NYOTA NA NURU YAKE YA NJANO.
     
  4. F

    Ferds JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kwani mmiliki wake c ndio kapigwa chini ilemela cjui nyamagana
     
Loading...