Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili za kulia msibani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanakili90, Oct 30, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana MMU habari,

    Kwanza kabisa napenda kutoa laana zangu za dhati kwa yule member aliyesema MMU Ifungwe.


    Pili, ningependa tujadili swala la kulia msibani,
    Kuna watu wanalia kwa staha na kuonyesha machungu yao toka moyoni,ila kuna kundi la pili ambalo linakua kwa kasi,la waombolezaji wanaolia kwa unafiki na kebehi.
    Utakuta mtu analia na kugaragara chini,kuanzia sebuleni mpaka nje ya nyumba.
    Jaman huu ni ungwana?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ni nani hata uamue kwamba mtu akilia kwa sauti tu na kujigaragaza anakua analia kinafiki???
    Kila mtu ana namna yake ya kuonyesha furaha/masikitiko...wako ambao hata kulia hua hawalii kwasababu
    sivyo wanavyodeal na machungu yao.Kwahiyo kwasababu tu wa pembeni hafanyi kama wewe
    haina maana anakosea.

    Hujawahi kuona watu ambao wao wakiwa na furaha sana wanaishia kulia badala ya kucheka??Tuwaite nao ni wanafiki
    kwasababu wanaonyesha furaha yao tofauti na watu wengine?

    Jibu...SIO UUNGWANA wewe kupangia watu namna gani waonyeshe machungu yao.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ukiona mtu analia kwenye msiba ujue analia na mengi hivyo sio rahisi kwa wewe uliye nje ya nafsi ya yule mtu uweze kutambua hisia zake.
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Elewa fact.

    Elewa hoja.

    Na uchangie.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Na wale ambao wakipata taarifa ya msiba,wako macho makavuu
    halafu wanapitia bar kwanza,wanakunywaa,ndio wanaelekea msibani kutoa 'perfomance' ya kulia....
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Labda umekutana na wale Professional Waliaji Misibani! Wale wanalia hata mzazi wa Marehemu wanamzidi!

    Ukijua mahusiano HALISI ya mliaji (ktk kundi unalolalamikia kuzidisha speed na maonesho ya uchungu) ingekusaidia kuwa na nguvu kutoa hoja yako.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    nakuna wengine staili zao za kulia ni kuwatazama watu....mtu yupo chumbani lakini
    anaenda kusimama dirishani na kuliaa weeee mpaka watu mnaulizana kwani yule na marehemu walikuwaje...
    unaambiwa aahh ni jirani yake tu....lol
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ama marehemu kaugua mwaka mzima, hajaenda hata kumuona wala kupiga simu! Siku anafika msibani analia kuliko mke wa marehemu na wauguzaji! Wonders will never cease
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Tupo tofauti, hili linatufanya tuwe na aina tofautitofauti za life style.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kuna wengine wanalia kwa uchungu kumbe moyoni wanawaza mali alizoacha marehemu sijui nao watagawiwa
     
  12. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Misiba imekua ndio sehemu za biashara siku hizi, kila kitu ni show, all plastic ndugu yangu.
    Utapeli na kupoteza muda tu!
    Lakini wabongo utawaeleza nini?! Wao hodari wa kupotezeana muda tu!
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    misiba ya siku hizi imekuwa ni sehemu ya mauzo yaaani wauza sura tu,kuna watu wanalia msibani kwa kelele hata chozi hana,
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi watu wanaopenda kufanya maonesho sio real!Ndo maana kwenye maandiko wameitwa wanafiki,so kiukweli wanakera,hata kusali Yesu alisema "ingia ndani funga mlamgo na madirisha kisha usali"kama jambo jema kama kusali linatakiwa lifanyike kwa staha sembuse kuomboleza?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nilidhani unazungumzia mlio wa kitandani! ya misibani sitapenda nijadili maana kila mtu anastyle zake za kulia. hata wanaume wanalia misibani, na wengi wao wanalia moyoni kitu ambacho ni ngumu ku assess.

    Kuhusu milio ya kitandani ukikuta mwanamke analia mpaka anagaragara huyo ni mfanyabiashara mkuu angalia sana!
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We unawaza ngono tu.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siyo hivyo mkuu, ni experience, na milio ya misibani hazikustahili kuletwa kwenye hili jukwaa la MMU.
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We wa wapi? Embu nipe maana ya MMU?
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo inategemeana na makabila,mfano waarusha wengi wao wanawake unakuta wanajigaragaza na unakuta mtu mpaka anazimia,nadhani ni maumivu na sio unafki unaosema,mtu hawezi akalia mpaka akazimia halafu useme ni unafki,kila mtu ana moyo wa aina yake,kuna wengine wakiachwa na wapenzi wao wanakunywa sumu,sasa je msiba siyo zaidi?mi nadhani ni jinsi mioyo ya watu ilivyo,mwingine anaweza kujikaza na mwingine hana huo uwezo.
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Basi ina maana wamepokea huo msiba kiasi kwamba heri akapoteze kwanza mawazo huko baa
     
Loading...