Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speed Humps

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hagg, Aug 22, 2011.

  1. h

    hagg Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa ndugu, hizi speed humps kutoka dar to arusha imekua kero. Imefikia hatua wananchi wameanza kujenga humps zao za udongo between wami and segera. Hamna hata sign ya kuzionyesha na pili ni kubwa kupita kiasi. Vyombo husika tuwe serious sasa hivi vitu vinaongeza ajali. Tanroad Tanga mmelala?
     
  2. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini wanaweka makubwa hivyo, ndio maana watu wanaangaika kununua magari makubwa,
    wafanya ubunifu waweke madogo sana lakini kama matatu manne yakifuatana hakuna anayeweza kupita kwa kasi
    kwenye tuta lenye ukubwa wa mto wa kulalia kama yamewekwa manne matatu yakifutana tuige wenzetu haya matuta watoe wayagawanye mana nne
     
Loading...