Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South korea wamfukuza kazi waziri wa ulinzi

Discussion in 'International Forum' started by jamii01, Dec 22, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Sijui Tanzania tutafika lini hatua ya uwajibikaji kama hii,Rais wa korea ya kusini amemfukuza kazi waziri wake wa mambo ya ulinzi Kim Kwan Jim na mkurugenzi wa shirika la upelezi Won Sei Hoon kwa kushiwa kutambua kifo cha Rais wa korea ya kaskazini kim jong mapema mpaka walipopata taarifa hiyo kupitia Television jumatatu siku mbili baadaya kufa kwa rais wa korea ya kaskazini.

    Pia Rais huyo amewawajibisha watendaji wengine wa shirika la upelelezi wa korea ya kusini kwa uzembe huo.

    source:MBC-SOUTH KOREA
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    Kim Kwan Jim
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    This is so unfair, I mean North Korea is not a country, it's a black hole. Hat CIA wenye mijeshi kwenye DMZ hawakujua.

    Lakini inaonyesha standards za wenzetu zilivyo juu. Brazil huko Miezi 6, mawaziri waliojiuzulu 6, watu wanaulizana "Mwezi huu zamu ya nani"

    Bongo tambarare, mibomu, ajali, Albino wanauawa, mibomu tena, mafuriko etc hamna hata anayejiuzulu kwa kuona aibu kama Ally Hassan Mwinyi.

    Mpaka Amani Karume kasema wazi "Nchi yetu hatuna utamaduni wa kuwajibishana, siwezi kumuomba waziri wangu ajiuzulu"
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kutojua kifo cha Lil Kim kwa siku mbili tokea afariki ni bonge moja la intelligence failure and I had a feeling some heads were going to roll.
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Korea ya kusini inatumia Technology ya juu sana kujua kila kitu kinachoendela korea ya kaskazini lakini juu ya hilo imekula kwao..
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Technology intelligence is not anything like human intelligence.
     
  7. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani hebu mtu anieleweshe vizuri inamaana North Korea wameweza kuzuia info zisitoke nje ya nchi na ku-avoid satelite za upelelezi za marekani/CIA kwa kuzima tu umeme nchi zima au?!!........Maana jamaa wana umoja wa ajabu sana na teknolojia ya juu mno!
    Na South Korea wanajiandaa kwa vita kwa sababu gani? wanaogopa nini yani?!!
    Ufumbuzi tafadhali.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    South Korea wanatumia pesa na resouces nyengine nyingi sana kuipeleleza Korea Kaskazini, ikiwa ni pamoja na kulilipa jeshi la Marekani kuipatia taarifa na ulinzi dhidi ya Korea Kaskazini

    Hii ya kutojua mpaka wanaambiwa kupitia TV, lazima wawajiuzulu.

    Pesa ya mwananchi haipotei bure
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I take it as a positive of North Korea intelligence! Yaani wajanja wote walishindwa kuistukia kifo ya Kim kwa siku mbili! Kama ni kukalia siri wako fit!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Oh yeah, most definitely. That's an intel success on their part.
     
Loading...