Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba ni Waziri Bogus

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 9, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nathubutu kusema hivi.

    Ati anasema "mtoto wa kike akimaliza darasa la 12 japo hatofaulu kupata nafasi ya kwenda kidato cha 5 angalau atakuwa amepata uwezo wa kuchagua mwanamume".

    hii ni akili kweli? waziri anazungumza pumba kama hizi kwenye chombo cha habari kikubwa kama BBC mbele ya masikio ya watanzania wote (bbc inasikika hata vijijini)?

    kumbe serikali yake inafundisha watoto wetu kuchagua wanaume? yaani serikali ya JK inafundisha Kicheni Pati?

    mnisamehe wanajamvi.labda nimemuelewa vibaya huyu mama.

    kwa mtizamo wangu huyu mama ni bogus na hapaswi kupewa nafasi ya kuwa waziri.
     
  2. D

    Dena Bura Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebwana nakuunga mkono kwa ulichosema.
    Yaani huwezi amini ni waziri naamini ni msomi anaongea kama (samahani)mwanamama wa uswazi ambaye hana elimu zaidi ya std 7 ya bongo.
    Nimemsikiliza nikawa naona aibu mimi. Wa rwanda ameongea vizuri tena kiswahili kilichonyooka, mama Nkya nae ameongea freah lakini huyu 'so called' waziri anatuaibisha.
     
  3. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,292
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    She has proved that since longtime ago!Whenever she speaks she must IRRITATE!Ni bogus haswa mkuu!Hivi ana elimu gani huyu mama?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona yuko kama Makamba vile! Aah, kumbe alitumia elimu yake kum-scout KK
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Yaani ukianza kumsikiliza inabidi ukae wima maana ukisikia lolote lenye 'status' ya pumba inakubidi ufumbe macho na masikio haraka kweli! Kaaaazi kweli kweli!!
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mama nilimpa sifuri katika uongozi/utawala siku nyingi,anafaa kwenye anga za mipasho na rusha roho
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Amemaliza darasa la 7 na kuolewa moja kwa moja .
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Si ndiye huyu aliyewahamasisha wanawake wagome eti kutoa unyumba ikiwa ni ishara ya .................. Hovyo kabisa jimama hili, na jk humuelezi kitu kwa limama hili
     
  9. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakubwa huyu maza kiukweli hana mbele wala nyuma!!! Mimi nilimuona TBC nikapigwa na bumbuwazi!!! Anadai kwa kusoma hadi darasa la 12 wasichana wanaepuka kuolewa mapema!!!! Wakati mimi nafahamu tatizo la mimba katika hizohizo shule anazozipigia debe ndo kubwa zaidi!!! Haswa huko kusini!!! Yeye hilo halioni??? Yaani huyu maza kichefuchefu zaidi ya mno!!!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kumbe ndo huyu kahaaaba kiongozi hebu niwahi majukwaaa mengine nisije nikapitwa na uhondo bure................
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu mama ni kawaida yake...................Kumbekenu ile kauli yake kuwa wanawake wawanyime unyumba waume wao.....
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nadhani nafasi inayomfaa ni kule CONTINENTAL KANGA MOKO KANGA MBENDEMBENDE KANGA INAVYOVALIWAAA, LAKIS PESA!!!! ile sasa ndo fani yake halisi huku kwenye siasa kapewa km kimada halafu anatuletea ujeuri
     
  13. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi Rais wetu anatumia vigezo gani kuchagua watendaji wake hasa ukizingatia Mama huyu ni WAZIRI kwakweli hafai kuwa hata diwani.Nimesikiliza mjadala huo mwanzo hadi mwisho bahati mbaya nimeshindwa kurekodi.Kwakweli huyu mama amezungumza pumba inatia aibu.Anaulizwa kuhusu mipango,mikakati na mafanikio yeye anazungumzia sherehe na kwamba sherehe ni vigumu kufanyika kila kijiji.Ukimsikiliza mshiri kutoka Rwanda moja kwa moja utaelewa kwanini wanafanikiwa,mtu maki anaelewa anachokizungumza kwake ni rahisi kuelezea mikakati,mipango na mafanikio.Kwani kwao mipango ipo,mikakati ipo,watendaji makini wapo na hatima yake mafanikio ndio maana katika kipindi kifupi baada ya kutoka katika vita wamepiga hatua kubwa katika sekta zote.Katika nchi yetu ambayo pamoja na amani na utulivu kwa watendaji kama hawa wakina Sophia Simba cha kusikitisha asilimia 99 pamoja na Rais mwenyewe JK uwezo wao wa kuoongoza ni dhaifu nchi yetu inapiga hatua kurudi nyuma.Inasikitisha MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkumbe kiongozi wa nchni akiumwa na nchni pia inaumwa!! hatari sana viongozi wa Tanzania
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inabidi tuwaombe wahusika, kama watataka kumuhoji (Radioni/TV) watoe angalizo la Parental Guide/age restriction (18). Maana kila akiongea maranyingi anakimbilia kwenye matendo/mambo ya ndoa.
     
  16. m

    mr cr Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi wala sishangai na siwezi kumlaumu huyo lisophia ila namlaumu aliyempa hiyo cheo, mama huyo kwanza hajui analofanya tangia awe waziri sijawahi kumsikia hata mtu moja anayemsifia, kuanzia utendaji wake hadi hotuba yake ni pumba tu, ingekuwa china huyo mama kashalimwa shaba ya kichwa, na watu wangeshakula mpunga na kumsahau, hii nchi inatakiwa itawaliwe na dictator, kiongozi akifanya ujinga tu ni shaba, no question,Biashara ya kujichekeshachekesha imeshapitwa na wakati, kinachotakiwa ni kazi tu na wala si uwizi kama wanavyofanya.
     
  17. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mama kipaumbele chake ni wanaume tu na si vingine. Hata nafasi ya uwaziri ameipata siyo eti ana uwezo wa kuongoza bali ni kwa ushikaji mzuri alionao na wakubwa wa Chama.
     
  18. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyo mama anajua mambo ya ngono tu ndio maana muda wote anafikiria wanaume na kwa vile mkwere ndio mambo yake na amenogeshwa na hilo limama basi haambiliki kabisa! Nadhani hata alipokuwa secretary alikuwa anagawa ngono tu!! Kikwete ondoa watu kama hawa licha ya kututia aibu ni mzigo tu kwa taifa hata kama unalipa fadhira kuna namna nyingine sio kwenye nafasi hizi nyeti! Upuuzi wa Sophia Simba ndio upuuzi wako!!
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeye ana mume? changanya na zako
     
  20. t

    tambarare Senior Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunachofahamu wengi toka siku nyingi baba wa kaya anapumzika hapo na amemsika kweli kweli,ndio maaana mama hakosi uongozi akinyima wa kuchaguliwa na wanainchi walioandaliwa yaani walionunuliwa,basi atateuliwa na baba wa kaya .Fuatilia namna anavyopata uongozi wake ni kwamba baba ndo anaye mbeba.HONGERA NCHI YETU HONGERA VIONGOZI WETU
     
Loading...