Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko: Viatu vya ngozi halisi toka Kyela Mbeya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Radio Producer, Jan 4, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Amaki Shoes Makers watengelezaji wa viatu halisi vya ngozi vya kike na kiume, wanapokea order kwa viatu vya shule n.k Wanauwezo wa kusuply pair 2500 kwa miezi miwili. Bei ni poa sana tena sana unangoja nini jamani?
    Kwa mawasiliano ni PM au andika email: radioproducer@rediff.com
    DSC07813.JPG
    DSC07810.JPG
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tanzania tunaweza
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Havipindi na kuota manundu baada ya muda mfupi???
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wachagga pale Moshi wanavitengeneza sana viatu vya aina hii, lakini shida yake ni kuwa hewa ikiwa na humidity kidogo tu vinaota UKUNGU, na asubuhi unaweza ukavikataa kama ndiyo ulivyovaa jana!
    Hapo ndipo utaona tofauti ya Local Brew na Brandy!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Viatu vya namna hiyo wanaweza Waitaliano, sasa mmbongo kucopi kwa kutumia semi-processed cow hide siyo professionalism na wala havivutii wanunuzi; kwa vile huyo mtengenezaji anaonekana anauwezo mzuri wa kucheza na ngozi, anatakiwa awe mbunifu atengeneze viatu ambavyo viko unique na viwe kiasili zaidi, hapo itakuwa rahisi kpata soko la uhakika la nje na ndani.
     
  6. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bado kuna watu wanavaa hivi viatu.?
     
  7. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    wakati watanzania wanajitahidi kutumia malighafi zetu kutengeneza finished goods wewe unawabeza, that is colonial legacy
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka hiyo finished good haiko original, angalia hivyo viatu; vyote amekopi design za waitu, tena katika ubora wa hali ya chini! Simkatishi tamaa, nampa moyo awe mbunifu, viatu kama hivyo hawezi kuuza nje ya mbozi, hata wewe kaka hicho kiatu hauwezi kununua-they look cheap and unoriginal!
     
  9. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mnaoleta beza mmeviona ua kuvivaa au ndiyo picha hiyo ina ukungu?
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tengenezeni vya watoto wa shule!! Itasaidia kupromote!
     
Loading...