Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa yupo safi, lakini....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tolowski, Jun 10, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza nilipata nafasi ya kumsikiliza slaa kwa utulivu last saturday pale tegeta road kwenye kongamano la chuo kikuu cha ardhi! Nasema kwa utulive bcoz tulikuwa watu wachache and wengi tuliokuwepo pale ni wasomi.

    Slaa yupo kwenye level nyingine kabisa ya utafiti wa mambo na uelewa. Nimekuwa najiuliza kama wanacdm wa kawaida hata wengine waliopo humu jamvini wanamwelewa yule mzee. Kuna vitu nilivipenda sana kuhusu slaa siku ile:

    1. Yupo tayari kuomba msamaha akikosea na anakubali makosa,hilo alilionesha baada ya kuchelewa kufika kwa kama masaa3 hivi, alitoa sababu ya kuchelewa and akasema kwa mtu ambaye anataka kuongoza nchi halafu anachelewa basi hapo kuna walakini! Hivi kama Dr anaomba msamaha akikosea kwa nini humu jamvini watu ni wagumu sana kuapologize even if wanatoa kauli ambazo hazielezeki?

    2. Slaa ni mkali sana, nakumbuka wakati anahutubia kuna sharobaro flan (makamu m/kiti BAVICHA Dsm) alikuwa anapiga stori na yule jamaa anaitwa benson, Slaa alimkaripia live bila chenga na kumwambia kama ni stori asubiri yeye akimaliza!

    3. Ni mwelewa sana,kuna siku niliposti thread kuelezea ukosefu wa wanawake katika mikutano ya cdm,watu walinikashifu sana humu ndani! Lakini siku ile slaa alivyoiadress hiyo issue ni kama alisoma thread yangu! Pale pale aliwaagiza mdee and suzan lymo walishughulikie hilo swala. Alisema ukomboz unaowaacha wanawake nyuma una walakini! Since that day nimemsikiliza slaa nimetafakari sana na kujihisi wa tofauti sana,as if nimezaliwa mara ya pili au nimepigwa preaching kali na Benny Hinn!

    Jamaa nimemkubali tena sana tu, kama ni makosa anayo and so is every human being, hakuna malaika hapa!

    But pamoja na yote hayo inabidi tuhoji maamuzi yake, inabidi naye awe subject to scrutiny, asiwe Mungu mtu hapo ndipo tutaweza kujenga Tz bora zaidi! Slaa alisema msomi inabidi awe na hv vitu vitatu! SEE, JUDGE and ACT!

    Tayari nimesee, judge and nataka kuact! Sijui niact vipi? Nipo kwenye ambiguity
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Unaniangusha mkuu. Kama wewe ni msomi huhitaji mafunzo ya ziada kuelezwa u act vipi? Hiyo See, jugde na act usiipe narrow interpretations iko pana sana mkuu. ACT.
     
  3. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungana ktk ukombozi! Wati ndiyo huu wa miti kusema na mawe kujibu!!!
     
  4. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Dr.slaa Yupo safi.Ni kongamano ambalo lilikuwa zuri kwa malengo na mikakati iliyowekwa,..lakini watu walikuwa wachache sana,....Unajua tatizo nini,,....CHADEMA chuo cha ARDHI walipewa serikali ya Wanafunzi wakaiba pesa,...watu wakaona hii inakuwaje Kumbe mwizi ni tabia Sio CCM.Wakawatosa,...Shtuka weka maslahi ya taifa mbele sio chama.
     
  5. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu hata kusubiria muda wa ku ACT ni action. Life is all about ACTING.
     
  6. k

    kichapo2015 Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    slaa afaikuwa raisi wa tzzzz
     
  7. m

    menny terry Senior Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu dr silaa a.k.a dr mabunduki hana lolote si chochote anajidai anapigania wa tz lakin wapi! Hospilali ya CCBRT yeye ndie mdhamini mkuu na ndie aliefanikisha kuileta hapa Tz lakini ukifika pale gharama kubwa bei za madawa kubwa yaani wizi w2pu.Alafu anadanganya eti akipata Urais huduma za afya zitakuwa bure! Ni msanii.
     
  8. c

    chama JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijakuwahi kujua kama mtu anayeishi kwa kupingana na amri ya Mungu inayokataza ZINAA akawa msafi, mtampamba sana lakini ukweli upo palepale, uraisi utausoma kwenye magazeti. Msichoke na jitihada zenu

    Chama
    Gongo la Mboto
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    jenga hoja mkuu usikiri kwa kutumia kalio tumia kichwa
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani serikali inampa pesa ya kuiendesha ike ccbrt'? Mpak atoe huduma bure? Kinana alilizungumzia hilo na majibu aliyopewa akurudia tena
     
  11. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe sio msomi hata kidogo, yani unamshangaa mwanasiasa ambaye hajapata anachokitaka kuongea maneno kama hayo!!!! mkumbuke jk na akina yakhe wengine, hata hivyo sio kwamba slaa sio mzuri ila point ulizotumia kumsifia ni dhaifu mno
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Nina wasi wasi na umri, malengo na akili ya mtoa mada, sisi wengine tupo humu kila siku na tunatunza rekodi vizuri sana, huwezi kumkubali mtu kwa kumsikiliza mkutano mmoja wa tegeta wakati mwaka jana kulikuwa na uchaguzi mkuu na ndio ulikuwa muda wa kuwajuwa wagombea wote, na ulitakiwa ujiulize ni kwa nini Kikwete alimkimbia Slaa kwenye Mdahalo.
    wewe una agenda yako ya siri na ukitaka nikuthibitishie nikuwekee post zako zote unazoiponda CHADEMA na Slaa. NIJUAVYO MIMI LABDA AJILA YAKO IMEKWISHA CCM, maana wengi siwaoni siku hizi humu.
     
  13. M

    MPG JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba yako ndiyo anafaa nini au malimbukeni wenu CCM,Usiwe na akili mgando wewe na kuwaza kwa kutumia makamasi kama NAPE
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Nani anfaa sasa au bibi yako?
     
  15. M

    MPG JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa ni greeter thinker
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa ni siraha aina ya AK47.Lazima ukae chini.
     
  17. s

    siraji Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yuko tayari kuomba msamaha basi awaombe watanzania msamaha kwa kulazimisha chama chake kimlipe mamilioni ya pesa ambayo yangesaidia kuboresha chama chake mikoani kwa kujenga ofisi na kuboresha zilizopo.
     
  18. K

    KASIGAZI Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijaona hoja hapa
     
  19. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana/mzee aliyetoa hii mada anajiita msomi!!! Mbona maelezo yake hayathibitishi kama kweli yeye ni msomi? Huyu jamaa huenda ame2mwa na nina mashaka huenda ana kadi feki ya uanachama wa chadema ebu jaribuni kumchunguza.
     
  20. M

    Masanyaraz Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni ajabu mtu kusifia kitu apendacho,nikiwa muhitaji wa swala fulani hata kama ni mkorofi kiac gani lazima nitanyenyekea mpaka nifanikiwe!TUSIWE WAVIVU WA FIKRA iweni na akili tambuzi kabla ya kuwasilisha/kukosoa hata kupongeza,ushabiki ni ugonjwa
     
Loading...