Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta: Urais utanifuata wenyewe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibunda, Dec 21, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatimaye Sitta ameanza kutoboa jibu. Leo akiwa jimboni kwake Urambo amesema kuwa hatua yake ya kutoa misaada makanisani siyo kwamba anatafuata urais. Kwamba kama Urais upo basi utamfuata wenyewe kwa wananchi kumhesimu.

    Source: ITV
     
  2. u

    ulanzi Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kauli hiyo alikuwa anamaanisha nini? Sitta sio rahisi kuwa raisi isipokuwa labda kwa mgombea anayemuunga mkono.
     
  3. u

    ulanzi Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kauli hiyo alikuwa anamaanisha nini? Sitta sio rahisi kuwa raisi isipokuwa labda kwa mgombea anayemuunga mkono.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kasema sawa tu!
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa kama kila mtu anataka uraisi uwaziri mkuu atakuwa nani? Nini kinawasukuma hawa jamaa kuona wao ndo wenye haki ya kutuongoza?
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angesema utamfua kupitia chama gani tungemuelewa vizuri. Au mgombea binafsi ishakubalika?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    watanzania bhana wengine wanakufa na mafuriko wengine wanafikiria urais
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sidhani hata huko kwake kama watampa.funguka zaidi mzee,wenye akiliza washagundua janja yako,enhe....endelea mzee kupitia chama gani? Chadema unafiki mwisho hutopata nafasi,labda ccj kwani hata magambani hutopata na watanzania walishachoka na magamba longtime kitambo,endelea kufunguka mzee tunakusubiri,kweli wazee wa magamba wanazeeka vibaya...
     
  9. k

    kamangaza25 Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wewe mzee uko mwehu
     
  10. k

    kamangaza25 Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Labda unaweza kuwa rais wa kwenu Urambo
     
  11. k

    kibunda JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inavyoonekana bado ana matumaini ya siku moja kucheza karata za urais. Hata hivyo, kwa jinsi alivyo na hasira na visasi, akipata rungu inaweza kuwa balaa!
     
  12. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wakati anatoa kauli hiyo alikuwa hajayaona mafuriko maana Tv zetu zilikuwa zinapiga music the whole afternoon
     
  13. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu zuri,sio mtu anajiapiza eti 2015 lazima awe Raisi.
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyo naye kwa kuongea... Ananikumbusha Mudhihir Mudhihir...!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndo maana nalichukia sana hili zee..yaaani lijinga sana.lina uroho sana wa madaraka hili
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hilo lizee ni linafiki kupindukia.
     
  17. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Napita tu wakuu
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi naona kaongea vizuri tu
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    Nasaini kwa NiABA
     
  20. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,816
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Tatizo JK kaifanya hii kazi ionekane rahisi sana!!! Sidhani kama enzi zile za Nyerere alishawahi kufikiria haya anayoyasema unless kwenye ndoto!!!
     
Loading...