Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta ajitosa mgogoro wa Umeya Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpushi, Dec 4, 2011.

  1. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh lema, mkuu wa mkoa Arusha na Meya wamekutana na kushikana mikono katika harambee ya kuchangia Cathedral la kanisa katoliki Arusha mjini. Hayo yametokea chini ya Baba Askofu Josephat Lebulu na Mh Samwel Sitta.

    [​IMG]
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    source radio maria ipe credit. naamini haupo kanisani kwani usingeweza kutumia mtandao ama sivo
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lile zimwi la kutokukubalika kwa diwani wa kata ya Olorien kama Meya wa jiji la Arusha limeendelea kumwandama Diwani huyo leo baada ya kupata mapokezi hafifu kwenye harambee ya ujenzi wa kanisa la Mt. Teresia jijini Arusha inayoongozwa na Mh. Samwel Sitta. Tofauti na wageni wengine waliokuwa wakishangiliwa kwa vigelegele na makofi wakati wa utambulisho, Mh. Gaudence Lyimo hakupata mapokezi hayo kutoka kwa waumini hao kama wenzake. Waumini walionyesha kupoa hadi alipotangazwa mgeni mwingine ndipo hali iliporudi kama awali.

    Mbunge wa Arusha ameendelea kutomtambua "Meya" huyo kwa kumtambulisha kama diwani huku akimwomba Mh. Sitta kuongea na wakubwa wake ili wakamilishe haraka kuumaliza mgogoro uliopo kupitia kamati iliyoundwa na Pinda na Mbowe.

    Ninachojiuliza ni kwamba, ni lini atapata hekima ya kujiuzulu hiyo nafasi ili apate tena heshima kwa jamii ya Arusha. Licha ya kampuni yake ya ujenzi kufanya miradi mingi ya kanisa hilo kabla ya mgogoro huo, waumini hao hawamdhamini tena kama awali. Poor him!
     
  4. P

    Paul Makonda Verified User

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh S.Sitta akiwa ktk harambee Mjini Arusha.Ameombwa na kutafuta amani ktk mji wa Arusha kwa kuwapatanisha Mbunge Mh Lema na Meya wa Mji wa Arusha,na akachukuwa jukumu hilo kama ambavyo picha inavyojieleza.
    Nawasilisha
     

    Attached Files:

  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwani kupeana mikono ndio kumkubali Meya wa Kichina?
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Amani Arusha itapatikana kwa meya kujiuzulu na uchanguzi halali kufanyika na si kwa kushikana mikono.
     
  7. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    At least wameonyesha njia ya kutafuta muafaka na amani jijini Arusha.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anang'ang'ania kuongoza watu wasiomtaka, ATAJIJU
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi ukimpa mkono adui yako ndio muafaka? Gaddafi kapeana mikono na Obama, Sarkozy, leo yupo wapi?
     
  10. Rocket

    Rocket Senior Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimewaona lakini kimachale sna naona bado ni paka na panya
     
  11. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sikitiko kubwa!
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Duh !! Kweli Arusha wameamua..

    Mathayo 18:18
    Amin,nawaambieni,yoyote mtakayoyafunga duniani yatakuwa yamefungwa mbinguni; na yoyote mtakayoyafungua duniani yatakuwa yamefunguliwa mbinguni.
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Angalia vizuri Isijekuwa photoshop?
    [​IMG]
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    The body language says it all!
     
  15. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cdm =ccm-c
     
  16. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hata katika karate, Wachina huwa wanasalimiana kwa kuinama kabla hawajaanza kuzichapa
     
  17. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na Kikwete soon ataelekea Mkondo wa wenzake pamoja na Katiba yake ya Kichina
     
  18. BigPunisher

    BigPunisher Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbele ya Askofu mkuu Josephat Leburu, Mbunge wa Afrika mashariki Mh. Samweli Sitta .Mbunge Lema ashikana mikono na mkuu wa mkoa wa Arusha na Meya wa Arusha. Lema akihaidi hadharani hana chuki na mtu yeyote binafsi ila hata choka kupigania haki kama haki haita tendeka katika jamii. Amemwomba Mbunge huyo wa Afrika Mashariki kumaliza mgogoro huo mapema. Wadau toeni mchango wenu katika hili.
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yale yale yaliyotokea Ikulu last week...
     
  20. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa kukosana na hawa magamba ni kwa ajili ya kupindisha haki, kitu ambacho mb Lema amehapa kukipigania mpaka mwisho. Hakuna kupatana hapo mpaka haki ieleweke! big up! Lema mapambano mpaka mwisho.
     
Loading...