Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Site ya torrent ya Kitanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Third Eye, Jul 4, 2012.

  1. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Tsup guys, kuna mtu yeyote anaijua web yenye kutoa torrent za kitanzania?i mean kama movie or music kwa hapa nyumbani? Anijuze tafadhari
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Hatujafika huko bado
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ishu sio website ya kitanzania...kama ni torrents kumbuka zile zinatengenezwa na mtumiaji wa torrent kama wewe...so mfano una muvi yakitanzania unai convert kuwa torrents then unaupload kwenye site yoyote unayobeba torrents..tatizo ni kuwa site za mambo ya downloads za ki TZ bado hazina soko na ndo maana hata site nyiingi zinazojidai unaweza kudownload music au movie za kibongo ukienda utakuta vitu vya zamaaani ...tena vichhaaache ...hawa update yaani basi tu!!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    net yenyewe ya ku-upload iko wapi ? spidi ya konokono.
     
  5. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Thanx but nilikuwa nauliza kama kuna torrent index kama isohunt or piratebay but exclusive for torrents from tanzania
     
  6. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    teh teh jaman c niliskia kuna mkonga?cjui umeanza kazi? Au ndo zile bla bla zetu, but kama kuna seeders wengi hata kama pole pole tunasaidiana ivo ivo
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watu wanapigana vikumbo na vi-modem..mkongo sijui kaa upo na una fanya nini..tough to tell.
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo mtu wa ku seed torrent za kitanzania yuko wapi?? unatakiwa uwe na high uploading speed na komputa yako uiwache wazi muda mwengi wengine wakusaidie.
    shida yako movie za kiswahili au muziki??
     
  9. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    just curiosity, sina upenzi na movie za hapa home, i was thinking siku moja kuanzisha that kind of web
     
  10. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  11. m

    moremoney Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzee be helpful on subject, honestly u sound like a jerk!!
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hebu tupe ujuzi jinsi ya kudownload mkuu Kibirizi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na movie za kibongo jee unapakua kutoka website gani::?
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Wabongo kwa copy and paste ingekuepo ungejua tu
     
  15. leh

    leh JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kwasababu hamna servers wenye d/load upload speeds nzuri (sema bandwith throttling) hapa bongo, uwezekano wa kuwepo torrent site specially ya hapa bongo ni ngumu. kwa sababu kuna public torrent sites, mnaweza ungana say watu wenye interest za music za kibongo mkawa mna share huko

    kabla hujajua kuhusu seedboxes, upload:download speed ratio na swarm, huji ukaweza kuweka torrent site. #amjustsaying
     
  16. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  17. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
Loading...