Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki kuidhulumu nchi yangu, kamwe sitojiunga na CHADEMA chini ya uongozi huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, May 3, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUKU MWANAKIJIJI, KUBENEA na wanaharakati wengine wakijitahidi kuhakikisha ufisadi unapungua, kumbe mambo tofauti kabisa.
    Gazeti la Chama cha CDM kilichoapa kupambana na mafisadi linakuwa mstari wa mbele kuwatetea?

    Lipo tayari kuangamiza familia ya rais lkn wakiwatetea wanaoujulikana na watz wengi. Msimamo huu unanifanya nikichukie Chadema huku viongozi wake wakikaa kimya.

    Linakuwa mstari wa mbele kumchafua rais wa nchi ilimradi muhariri anafanikisha malengo yake binafsi ya kuwatetea akina EL,RA na wengine ambao tayari CDM wanaona ni hatari kwa taifa letu.

    Watz wengi wanaamini vyombo vya habari, ndio maana wengi tunaamini msimamo wa CDM kuhusu ufisadi ni kiini macho tu. Sina haja ya kujiunga na CDM hii chini ya mwenyekiti Mbowe, katibu Slaa, naibu Zitto.

    SITOJIUNGA NA CHADEMA NA KUINGAMIZA NCHI YANGU
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    makamba alishawahi kusema kuwa WANAOONA CCM HAIFAI WAONDOKE! NA wewe mkuu hujaitwa cdm!
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si keshasema hayuko cdm,subiri mapinduzi ya kweli yafanyike ndo ufikirie kuja.
     
  4. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni hatari ikiwa kibanda anatumia kalamu yake vibaya huku cdm ya mbowe ikikenga meno na kucheklea, sitaki kuona tz ikikkupmbwa na vita kwa sababu ya wachache
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watanzania kwa mamilioni hatuko chama chochote cha siasa. Hauna haja ya kututangazia!
     
  6. m

    mkulimamwema Senior Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama CDM inatetea watu hatari kwa nchi kama EL,AC na RA kwanini sasa chama chako cha ccm kimekumbatia watu hatari kwa nchi ambao ni wezi wa rasilimali za nchi?
     
  7. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Huna Sababu za Msingi na Hata wana CDM tunakuchukia sana Hujui tu ..fisadi toka lini akapenda Misingi ya Kupambana na Mafisadi? Baki huko Huko usitie guu CDM!
    When You SAY you hate Something......That SOMETHING HATES YOU more than You Do!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chonde kaa mbali usije ukakiambukiza CDM hayo magamba yenu, kaa mbali sana!!
     
  9. S

    SIXPLANET Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    :israel:
    MI NAZANI HUJUI JUKUMU LAKO KATIKA TAIFA, WEWE SIO MTU WAKUSUBIRI MAMBO YAFANYIKE NDIO UJIUNGE NA CHAMA, INABIDI UTOE MAONI YAKO NINI KIFANYIKE CHAMA KISIMAME, UKIJIUNGA KWAKU ANGALIA NANI MSAFI UTAYUMBISHWA PENDA CHAMA CHAKO WEWE NDIO UWE CHACHU YA MABADILIKO, KAMA USIKILIZWE NA UPEWI NAFASI TAFUTA CHAMA UNACHO ONA UTAPATA NAFASI YA KUONGEA VYAMA KAMA NCCR, UDP, JAHAZI ASILIA, VINAITAJI VIJANA KAMA NYIE, SIO LAZIMA CCM AU CHADEMA, MIMI NA SUPPORT HARAKATI ZA CHADEMA, KUWAPA NAFASI ZAIDI VIJANA KUPIGANIA MASILAHI YAO, NAKUIPENDA INCHI YAO, BILA MALIPO. USIPO KUWA NA MSIMAMO WA JANJA WATAKUTUMIA VIBAYA. KUWA SEHEMU YA MABADILIKO.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    inawezekana huna baadhi ya meno au ni kibogoyo
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Kipi kilicho hatari kwako kati ya chama kilichowalea na kinaendelea kuwalea hadi leo au chama unachohisi kinawatetea kupitia gazeti.
     
  12. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Huitajiki cdm wewe unajipa moyo ukidhani watakuja kukubembeleza!
    Inawezekana uliomba uanachama wakakukatria weweee!
    Watu wakijiunga na cha fulani ndo huwa wanatangaza kujiunga kwao na chama hicho.
    Sasa wewe unatutangazia hautojiunga na cdm uliombwa ujiunge? Tuambie!


     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ilishaangamizwa na ccm tayari mkuu. sasa hivi tunapambana na namna ya kuikomboa.
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana kama hadi leo hauna msimamo CDM sio Mbowe wala Dr.Slaa we endelea na Gamba lako la Kobe wenzako tukiwa sehemu ya mabadiliko pamoja na Nguvu ya umma sijui wajukuu zako utawahadithia nini?
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe mzee wa hoja,umekubali mzee mzma kutumwa na watoto kuleta hoja zako mbovu,na utatumikishwa weeeh! Na watoto,
    wenzako waliokutuma wameshakuja hapa wakanyanyua mikono,na wewe kwa kimbelembele chako cha kuzeeka vbaya unakuja,sasa basi rudi kawaambie moto wa kutaka mapinduzi ya kweli ndio unazidi kuwaka.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kwani uliombwa na nani kujiunga na CHADEMA? HIYO INAITWA KASWENDE YA UBONGO.
     
  17. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mzee wa hoja huna hoja !! Lini umeitwa Chadema?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chama cha Magamba kimeishaiangamiza nchi vya kutosha au wewe mwenzetu ni kipofu
     
  19. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Baba badili jina huna haja ya kujiita Mzee wa Hoja nafikiri unatakiwa tukuite KICHANGA CHA HOJA! kajipange upya we babu!
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kila mtu cdm ,cdm! Kweli cdm inawauma. Kuna siku hata mwl nyerere alishaitamani cdm,hata kikwete kuna siku atasema cdm ya ukweli. Usije mkuu kaa uko kusiko na ujangili,tuache na cdm yetu!
     
Loading...