Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sista duu nao wanakulaga mahindi ya kuchoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 20, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol!....Kwani masista do nao si binadamu hahahahahahah lol! Aisee umenikumbusha kitu ambacho kimenifanya nicheke sana lol!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha last month nilikua ktkt kijiji flani kilichokumbwa na baa la njaa , sasa jioni nilivyokua narudi stand kupanda bus nikamendewa na wezi wawili walionikaba na kunipora muhindi wa kuchoma nilokua na kula na kukimbia nao mithili ya wezi waliopora simu ya mkononi.
    Njaa haina choice.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani amekuwa procurement officer wa St. Mary secondary??
    mbona ananunua mengi sana?

    [​IMG]
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,210
    Likes Received: 16,212
    Trophy Points: 280
    Nani huyo?
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Weka contacts zake basi tukapime wenyewe kama kweli ni sista duu
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Creativity ya huyo mchoma mahindi ni kiboko.....kaweka na mimea ku-verify freshness ya products zake...
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hadi dengu wanakula hao
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sista duu fulani wewe si unawaita vinuka mkojo unauliza wa nini???
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    yeah - huyu mchoma mahindi yupo - Barabara ya "old bagamoyo" karibu na nyumbani kwa former chief-spy! Huyu sista-du nitamstiri kwa leo!
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :poa ukiwakuta wanakula chips kuku utadhani midomo yao haiwezi kutafuna kitu kigumu!!
     
  12. misnomer

    misnomer Senior Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana sista duu, hakuna cha kujivunga kwenye misosi.
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vigezo vya kumwita sista du ni nini? mavazi, mwonekano, au? huyo si wa kawaida tu mkuu..choka inawezekana home hakuna menu!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    katumwa na anayeendesha.... kazi kweli kweli
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Asikwambie mtu vitu kama hivi vya barabarabi ni vitamu sana, hapo hakuna cha usta du wala braza men.
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    anataka kumkomesha mtu anayemtaka tigo....akila mahindi hayo hasa magumu kama yanavyoonekana, atakayemjaribu tigo hatarudia tena....kazi kwao...mahindi mawili ya nguvu kama hayo katumbo ka mdada mlaini swafi kama huyo....noma..
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Watu wabaya nyie.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo atatafuna punje mbili tu halafu anatupa muhindi wote!
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Jackbauer kama nakuona kwenye 24 hawa maduu wakiwa peke yao wanakula ile mbaya ila mbele za watu wanavunga kama nini
     
  20. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukiwa nae ataulizia pizza na maburger tu na bia ya kopo imported. wakiwa peke yao hawa hata safari lager wanagonga
     
Loading...