Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi Bado Tuko Kwenye Mchakato??????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Mar 13, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Nilikua Nairobi majuzi tu, mandhari ya huko imebadilika sana kwa ujenzi wa barabara za juu...nashukuru kwa ankal michuzi kuturushia picha hizi P1030938.JPG
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si uweke zingine kaka tufaudu japo kwa macho mambo ya wenzetu?
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Wazo la Ujenzi wa Fly Over Ubungo lilikua tangu mwaka 1976, hadi leo hii ni kitendawili, wenzetu wanakimbia sisi bado tunatembea P1030940.JPG
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Tunaingia kwenye jumuiya ya mashirikiano, wenzetu wakiwa wameshavaa viatu na sisi tuko peku, alafu uwanja una mbigili, wanashughulikia tatizo la foleni, sisi ongezeko la magari ni maisha bora
    mibamiba P1030947.JPG
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Picha zote ni kwa hisani ya ankal michuzi blog
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Hii ilisahauilka kidogo.......
    P1030936.JPG
     
  7. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yaani kenya hii hii!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kazi yetu KUBWA KWA SASA ni kuandaa magari ya FFU pale Field Force Kwa Mromboo, ili yawatandike vizuri wanaArumeru watakaochagua CDM!
    Huo ndio mpamgo-Mkakati na mpango mahsusi wa muda mrefu unaolenga kudumisha amani yetu!
    Tanzania bila Wapinzani inawezekana!
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    ulllleeeee ussseeeemmmmiii maarrruffuuu wa tutaishia kunawa
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    hizo nimeongeza mpaka tone la mwisho kwa jinsi nilivyokopy
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Tulianza mbio wote na sasa wenzetu wako mbali , ni hapa jirani tu, ukiondoka saa kumi na mbili saa mbili umeingia, Mombasa ndio usiseme kabisa , wanajenga port nyngine kubwa na Nairobi nimekuta JK (JOMO kENYATA SIO JAKAYA KIKWETE) wanajenga Terminal ya nne, sisi tuna tuwili tena kamoja ni kama hakatumiki
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kula hatuli ng'ooo!!!!
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Kipaumbele ni kuongeza magari ya ving'ora kwenye misafara ili kufisha foleni
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hivi ukiongozwa na mtu kama huyu jamaa wa Msoga unafikiri utaendelea kwenda wapi?
    Huyu huyu aliyewaambia wezi wa mabilioni ya EPA warudishe usiku?

    Forget it!!!
    We are doomed!!!
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    usikate tamaa serikali iko kwenye mchakato/mbioni
     
  16. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mchakato wenyewe upo kwenye hatua ya UPEMBUZI YAKINIFU.
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    baada ya upembuzi yakinifu kukamilika kutaundwa sera na mpango mkakati.....................na serikali itafanya juhudi za kupata mwekezaji wa kigeni kisha mbia....
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapana Comrade kama wazo lilikuwa tangu 1976 hapana shaka sisi TUNATAMBAA
     
Loading...