Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri nzito ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakende, Sep 7, 2012.

  1. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachoelezwa kushindwa kwa mbinu za kuidhoofisha CHADEMA sasa viongozi wa juu wa chama wanahaha kuangalia mbinu ipi itumike baada ya kuumbuka kwa kifo cha mwandishi wa habari.

    Mwanachama mmoja ambaye hakutaka jina lake litajwe, anaelezea kuwa CHADEMA na mpasuko ndani ya CCM ni moja ya mambo ambayo yanawanyima usingizi viongozi wa juu wa CCM. Katika nyakati tofauti, kada wa CCM alisema, ndugu yangu ndani ya chama changu cha CCM kuna watu wana roho ngumu, baada ya kutumia mbinu ya ukanda na udini kushindwa wakahamua kuua angalau mtu mmoja katika kila mkutano wa CHADEMA.

    Kada huyo aliendelea kusema, jambo ambalo limeshitua CCM ni kwa ambavyo CHADEMA imekuwa ikikubalika hadi maeneo ambayo CCM walidhania propaganda ya udini imeingia. Kibaya zaidi, baada ya CCM kutekeleza amri ya kuua angalau mtu mmoja katika kila mkutano wa CHADEMA lakini bado watu wanalaumu serikali ya CCM na polisi na si CHADEMA kama ambavyo walitarajia, kuonesha kuwa mbinu hiyo imeshindikana.

    Kwa sasa viongozi wa juu wa CCM wanajadiriana kuhusu mbinu mpya au waendelee na mauaji, hali si shwari ndani ya chama
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhh!!!!!!!!!!! njia ni Rahisi .Amwambie JK atimize ahadi ya maisha bora kwa kila mtanzania ikiwemo meli mbadala ya MV BUKOBA maana hata MV Victoria imepaki.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    ni wazi kufikiria hiki ndicho walichopanga na kinachowaumiza kichwa ccm...habari kutoka ndani? i doubt..haya ni mawazo tu...
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona Mbinu rahisi hawataki kuitumia? Wamwambie JK alihutubie taifa tu atangaze kwamba Nchi imemshinda/Imewashinda na wanawakabidhi watu wenye akili ili waiongoze ambao wanapatikana Chadema tu.
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Haya lile kundi lenye upeo mdogo wa kufikiri na kutafakari mmeshatupiwa uongo. jadilini.
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hakuna mbinu tena hapo, wanachotakiwa kufanya ni kuchukua chao mapema kabla ya 2015,
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Umeona bwana Nyabhingi. Hivi uwezo wake wa kutunga uongo ndo umeishia hapo? teh teh teh. JF bwana usipowajua majuha kama haya unaweza kuumiza kichwa ile mbaya.
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sema unatuwakilishia mawazo yako, na sio siri nzito! sasa wewe mwenyewe ulieleta huu uzi kweli we unaona hii ni siri? kuna siri gani sasa hapa, ivi unajua maana ya siri nzito wewe? hiki ni kitu ambacho mtanzania yoyote kwa sasa anaweza kukifikiria tu hata mtoto wa darasa la saba anaweza fikiria hili.
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    We mwenye upeo mkubwa wa kufikiri na kutafakari pinga kilichoandikwa kwa hoja kama ni uongo.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nani atatungoza sasa? manake wote waliobaki mara utasikia wanamiliki makasino, mara utasikia wameasi kanisa na kukaa na vimada. JK kaza mwendo achana na hawa walevi na wazinzi
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kidogo hii kitu inasound. Na baada ya hiyo kwisha wameamua kumtumia msajili wa vyama vya siasa.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Sipati picha chadema ikichukua nchi wakuu wote wa mikoa, wilaya, IGP, maRPC, RCO's makatibu wakuu wa wizara, mawaziri wa JK na wabunge wote wa CCM sijui watakimbilia wapi, wanafanya kila mbinu CCM waibe kura wazidi kubaki madarakani msishangae kauli ya RPC wa Iringa ni wazi alitumwa kuua kwani magamba hawana pa kukimbilia hawalali usingizi.

    Nawashauri CUF, NCCCR, ADC unganeni na chadema mchukuec nchi ingawa hata wakikataa chadema ina uwezo mkubwa wa kuchukua nchi bila msaada wao.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    endelea mimi nitakuwa nakupa nguvu ili uendelee kutema pumba nilishalijua mapema ndiyo maana niliandika, niijua wewe utakuwa wa kwanza kufyatuka. Siwezi kuchangia mada ambayo imeletwa na wacheza taarabu, hayo huwa wanyaongea wanawake wanapokuwa saloon, kama wewe mmojawao endelea, tena leo weekend waweza kuwafuata huko huko mnyoshe vidole vizuri.
     
  14. D

    Diga Diga Senior Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe ila safari nyingine kuwa makini na matumizi ya lugha yetu adhimu ya Kiswahili. Ni aibu kuwa JF halafu unaandika maneno kama haya ambayo kimsingi hayako katika lugha yetu ya Kiswahili!
     
  15. M

    Mpekuzi Makini Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha bora kwa kila mtanzania ni kauli ya kupata kura, moyoni ni maisha bora kwa viongozi, ndio maana wanakimbilia huko. Kumbukeni baba wa taifa alihoji - kuna nini ikulu?
     
  16. M

    Mpekuzi Makini Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kati ya mbinu ya kitoto - kuua! du na ni dalili kufilisika kimawazo na mikakati, kweli nyani anapokufa miti yote huteleza! kila mti wanaoshika haukamatiki
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi ni binadamu, alafu hivi pia tunavyotumia ni vifaa vya kutengenezwa na watu, so kukosea matumizi yake ni swala la kawaida! washangae hao walio jf na kuleta uzi ambao hauna kichwa wala miguu, ambao hauna mashiko.
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    If wishes were horses then beggars would easily ride them!
     
  19. M

    Mpekuzi Makini Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawe kwa kuweka comment umeingia katika kundi lenye upeo mdogo ha ha ha ha tena wako mdogo zaidi
     
  20. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna jinsi ccm watakwepa kuporomoka.Watu wananunua TV Flat screen hata kama ile ya
    zamani aliyonayo inafanya kazi.Hii ni kutokana na ukweli kuwa inakuwa na vitu vingi vya ziada.
    Hivyo wananchi wameshaichoka CCM hata kama ingetekeleza ahadi zake zote.Kumbuka Libya.
     
Loading...