Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendwi; jamani nina nini mie?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tetra, Oct 30, 2012.

  1. T

    Tetra JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jirani yangu aliponikuta nasoma Jf alivutiwa sana jinsi wanaJF wanavyokuwa msaada na aliniomba niwasilishe kwenu tatizo lake kwa ushauri,,anasema
    "Mimi ni kijana mwenye miaka 28 ni mtoto wa kwanza ktk familia.Tangu nimeamua kuoa hapo ndipo matatizo yalipoanza,kila mchumba alinikataa kwa sababu yake,,wa 1.alisema mi mfupi (ni kweli )
    wa pili,,alisema sina pesa(kazi yangu mwl sek)
    wa tatu,,alisema anaenda masomoni ila wiki chache baadae akaolewa pengine.
    Nimefikisha wachumba 12 na kila mmoja aliondoka kwa sababu zake.
    Naombeni ushauri wenu maana hitaji la kuoa linaniumiza naanza kukata tamaa au nimeumbwa kuishi pasipo mwenzi? Au nina nini jamani? Umri unaenda kuna faida gani mtu kuishi pasipo mwenzi? Sinywi pombe,sio mhuni,afya njema Tatizo ni nini,nisaidieni''
    NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh walisema mwanamke mzuri sio sura ni tabia...sasa sijui kwa mwanaume kamsemo kake ni kepi?

    Kaka usijali...utapata tu mwenza...subira huvuta kheri.
     
  3. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tulia tuliiiiii!
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hizo ni kama excuse zao tu.labda huna hela,maana wadada wa siku hizi wengi hupenda kupewa.kwa nini asitafute mdada kulingana na alichokuwa nacho?labda atafute wa uswahilini ambao hawana makuu
     
  5. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bro ni heri yako iyo, bora ukataliwe kabla kuliko kukataliwa ukishaoa
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwanaume anaangaliwa kwa vitu viwili na wanawake je unapesa? Je una uwezo binafsi kwenye kungonoka/ngono/kumega?
    Ukiwa na kimoja wapo ni siraha tosha kuwanasa warembo wote
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe tatizo lako moja tuu mwana...huna mkwanja mwana. trust me bwana asikundanganye mtu mkwanja + dushelele ndio wanawake wanataka in that specific order.
    mie mwenzio wakati nipo jobless kona nilikuwa natemwa balaa nikaja kukumbuka msemo wa mama mzazi ambao ndio moja ya signature yangu kuwa wen poverty enters thru the door love escapes thru the window. ina ukweli hiyo mwana.
    sasa wewe naona itabidi ukubali ukweli kuwa hutapata mwenzi maana ndoa imekuwa biashara...only the highest bidders win!!!!
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pole kaka mke mwema anatoka kwa mungu subiri utapata wa kwako haijalishi umekataliwa na wangapi yakupasa kujua wa kwako ni mmoja tu atakaekupenda kama ulivyo wewe bila vigezo subiri vumilia mungu ataleta kheri yake.


    Nayanda.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela wewe piga tution sana kusanya fedha fungua duka la urembo then utaniambia gafla tu utakuwa handsome na utawakimbiaaaa kazi ni kwako.
     
  10. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Atampata atakayemfaa. Ukizidi kutafuta wachumba utajikuta utakataliwa hata na right candidate kwa vile atajua kuwa wewe ni mcharuko
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huwa kuna kukataana tena baada ya kuwowana?

     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wenye tabia nzuri hawapendwi hata na walokole! Sijui kwa nini? Unakuta mdada kaacha mwanaume aliyetulia kaenda kuolewa na dude chakaramu aafu baadaye analalamika mumewe hajatulia. Umri wako bado unalipa, fanya maendeleo hawa viumbe wapo tu. Ila usiwe desparate aafu ukakutana na desparate girl!
     
  13. m

    mbalapala Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Lakini haya mambo mie siyaelewi, kuna jamaa alikuwa kishakataliwa na mabinti 24 lkn mwaka huu mwanzoni kapata aliyempenda kama alivyo.Chakushangaza baada ya kujua amechumbia miongoni mwa wale24 waliomtosa before wameanza kurudi kwa kasi sana.Hivi hili huwa linamaanisha nn??
     
  14. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Uyu mchiz nimegundu tatizo lake ts seems he is too decent to these chicks akifikiri atapendw kw kua decent,pili hapo kwene hela..jitahidi uongeze vyanzo vya mapato,badili maisha yako du yo things viwe ktk mpango hata dem akija gheto apagawe,tatu inabidi uelewe kwmba hata kichaa akitaka dem anapata,ni strategy tuu.
     
  15. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi nahisi ni shetani..adi wadau wananshangaaga..kuna kipindi nkiwa sina demu..kila demu nkimtokea anazingua,nkatafuta play boy mmoja hivi aliyeshindikana nkawa nahang nae out kuusoma mchezo nkagundu jambo la kijinga sana..the more unavyokua na mademu na ukasex nao ndo sijui wankuachia kapepo kakuvutia madem wengine cozi as nlipata dem,hapo hapo wengine ndo wakajileta,nkawa na watatu hata wale wlionikataa awali wakaja..nahisi madem wanafata harufu ya wanakogemuliwa sana..my take..usiogope mwanamke ni wa kawaida sana ht km kakuzidi umri
     
  16. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    wealth and houses are inherited from fathers but prudent wife comes from the Lord.keep praying kaka kwani imeandikwa kila mtu atapewa wa kufanana nae,hivyo ata wewe utapewa wa kufanana na wewe.
     
  17. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    teh teh teh teh hata me hapo cjapaelewA
     
  18. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mkuu nimependa sana analysis yako, na like umepata tatizo ni jinsi unavyochanganya hizi lugha, sasa hapo nilipo bold sijapaelewa
    dogo azingatie ushauri huu ni uko poa mazee
     
  19. andate

    andate JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baadhi yao hawana maamuzi binafsi wanakuwa wanaangalia-angalia wanaishi kwa macho ya watu, wakiona umekubaliwa sehemu (ambayo wanaiona babu kubwa) basi ndio na wao watakuja mbio utadhani kuku wanaoshindana kuikimbilia punje moja ya mahindi.
     
  20. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama umegundua tatizo!
    Huyu mwalim atakuwa hajapata mchumba mchumba, nikimaanisha mchumba anaeendana na alivyo na kipato chake
    wavulana wamekuwa wakuvutiwa na kuwaendea wasichana ambao wana style ya juu ya maisha. hili ni tatizo, yule
    wa juu tunaita zali mpaka akupende wewe na hapo ujaribu kujinasua ukiona amekuganda pasi anakupenda kweli!!!
     
Loading...