Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi bold

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Apr 19, 2010.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Habari ya usubuh wahishimiwa,
    Hizi post zinazokuwa zimepigwa bold mwili mzima wakati ni habari ndefu mimi binafsi sizipendelei kabisa! naona kama mwandishi anakuwa analazimisha watu kuiona post yake!
    ni sawa na kuandika barua kwa herufi kubwa, itaonekana kama unaongea kwa kelele vile!
    sijui wenzangu, ila mimi ndiyo naona hivyo.
    Natanguliza samahani zangu. lol
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Umeona wapi?
    Weka link tuongee substance, sio myth!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    unataka kusema hujapata kuona?......au...?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Blue monday
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe umeweka rangi NYEKUNDU ili kuwalazimisha watu wasome hiyo post yako????????????
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mimi nimeongelea bold ya habari nzima, au hujanisoma?
     
Loading...