Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati picha bunge jipya na wabunge wake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 1, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unajua nilikuwa naspare mda mdogo sana kusikiliza vipindi vya ubunge tena hasa ikitokea kama coincidence.
    Izi tetesi za wabunge wapya tena akina Lissu,Sugu,Msigwa etc unaweza ongezea
    Inanitia hamasa ya kudedicate mda zaidi wa kuwasikiliza
    Mungu ibariki Tz angalau nusu ya wabunge itoke upinzani
     
Loading...