Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIOI adhihirisha Ukomavu wa kisiasa na demokrasia kwa CCM, Aahidi kumsaidia Nasari kuleta maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JacksonMichael, Apr 4, 2012.

  1. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau,

    Ukweli kuwa CCM ndio chama kikomavu na cha kidemokrasia umedhihirika baaba ya kushindwa ARUMERU.

    Mgombea wa ccm ameahidi kutoa ushirikiano na amempongeza nasary kwa ushindi mdogo alioupata, pia ameelezea atatumia taaluma yake ya sheria katika kuwaletea maendeleo wana arumeru.

    Ingekuwa CDM wameshindwa unafikili tungesikia matamko kama haya? huu yet ni ushahidi mwingine wa uwezo mkubwa wa CCM, nakiri laiti isingekuwa mipangilio mibovu ya CCM "Washindwe tuheshimiane" na kuchagua "mbumbumbu" kusimamia kampeni matokeo yasingekuwa yale.

    Taarifa kamili na NIPASHE:
    Aliyekuwa mgombea ubunge kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) katika uchaguzi mdogo Jimbo la Arumeru Mashariki mkoani Arusha, Sioi Sumari, amesema atapima upepo wa kisiasa ulivyo kabla ya kuamua kugombea tena ubunge katika jimbo hilo katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015.

    Sioi alitoa kauli hiyo baada ya kuulizwa na NIPASHE kama atagombea tena ubunge katika jimbo hilo, baada ya kushindwa na mgombea wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Joshua Nassari, katika uchaguzi uliofanyika Jumapili iliyopita.

    Uchaguzi huo ulifanyika kujaza nafasi ya aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, marehemu Jeremiah Sumari, aliyefariki dunia mapema mwaka huu.

    Alipoulizwa kama ana mpango wa kuingia kwenye kinyang’anyiro cha ubunge kwa mara nyingine katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015, alisema bado hajafikiria suala hilo na kwamba wakati ukifika ataangalia upepo ulivyo kwanza.

    Kuhusu hatma yake kisiasa baada ya kushindwa, Sioi alisema fani yake ni sheria na ni wakili wa Mahakama Kuu na siyo mwanasiasa, hivyo ataendelea na kazi yake ya uanasheria.

    Wakati huo huo, Sioi ameahidi kutoa ushirikiano kwa mbunge mteule wa jimbo hilo, Joshua Nassari, kwa lengo la kuharakisha kuwaletea maendeleo wananchi wa jimbo hilo.

    Sioi alisema amekubaliana na matokeo yaliyotangazwa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec) ambayo yamempa ushindi mgombea wa Chadema na kwamba atahakikisha anashirikiana naye katika kuhakikisha wananchi wa Arumeru wanapata maendeleo.

    “Nimeyapokea vizuri kwa moyo wote matokeo, maana asiyekubali kushindwa si mshindani, nataka kuamini kuwa wana-Arumeru ndio waliofanya uamuzi na kamwe siwezi kuwa na pingamizi lolote katika uchaguzi huo,” alisema Sioi.

    Aliongeza kuwa pamoja na kwamba kulikuwa na mapungufu ya hapa na pale wakati wa uchaguzi huo, lakini hawezi kuchukua hatua ya kukataa matokeo hayo kwani wananchi wa Arumeru wametumia demokrasia yao kumchagua mtu wanayemuona atawaletea maendeleo.

    Ni hayo tu
    Shina la wakereketwa wa CCM
    Nje ya nchi
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona umerudi baada ya kukimbia na kuruka kimanga A. Mashariki, hakuna cha Demokrasia wala nini kipigo kilikuwa kitakatifu, hoja kwamba nyie ni wakomavu wa siasa hakuna kitu.

    Mbinu zenu zote za wizi zildhibitiwa toka angani mpaka ardhini so hamkuwa na ujanja, na mind you CDM si watani wenu!!
     
  3. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Huo ndio ukomavu wa kisiasa wa kweli.

    Hiyo ndiyo CCM.

    Wangekuwa ni magwanda wameshindwa wangesusa kila kitu na kuanza kuitisha maandamano.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hafanyi hayo kwa ajiri ya CCM. Na CCM haina ushawishi huo kwa Sioi. Isipokuwa Sioi anafanya hivyo kwa ajiri yake na watoto zake...hope na kwa ajiri ya mkewe
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie ahamie CHADEMA, ccm hawamtaki
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Sizitaki mbichi hizi.
     
  7. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kenge , mbuzi, kondoo mkubwa wewe. Unahitaji ukombozi wa fikra. Kama unalipwa na magamba kuandika upuuzi wako humu imekula kwako!
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaonekana una akili ya maiti!
    Hivi huyo sioi si anaishi mbezi dar!
     
  9. I

    Iramba Junior Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do you me by Ushindo Mdogo?? A big shame
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    badili jina, kwa uandishi na utetezi wa jinsi hii, tukikufahamu kama wewe ni lusinde au shehe nkapa tutafaidi mjadal.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Akamsaidie mamvi sasa anawakati mgumu sana na hana msaada
     
  12. H

    House1932-1951 Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina hakika kama ana maanisha hayo ayasemayo kama nape kakubali yeye ni nani ayakatae?
     
  13. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kimba la kijani wewe!mbona hakusaini matokeo?mumeanza upya kampeni za 2015 na mkwe wenu mamvi?kweli mi-mavi imewabana!oh
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona Lusinde, mpiga debe wake aliomba sioi apigiwe kura ili alee familia ya babake? Huo uwezo ataupata wapi? Aache unafiki wake.
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya kuchukua waliotemwa ndio yanayoviharibu vyama makini kama CDM. Naamini CDM wanajuta kuona katika kumbukumbu zao kuwa Lusinde alipitia CDM. Lusinde ni aibu hata kwa familia yake, sikwambii kwa chama, hasa CDM.

    Lazima kuwe na mchujo mkali, ikibidi mkataba na wanaorukaruka kutoka chama kimoja hadi chengine.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Issue ni CCM kukomaa katika siasa au Demokrasia inakuwa nchini mwetu?
     
  17. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unafiki tu, kama alikubali matokeo kwa nin hakusain form ya kukubaliana na matokeo.
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona hakutumia hiyo taaluma ya sheria wakati jimbo lilipokuwa chini ya baba yake?
     
  19. m

    mchungusana Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Hatuitaji utani na nyinyi tena mkome kutuita watani wenu waiteni CUF kwetu hapana mnataka mtuzoee ili mtu ibie. Katu hatuta cheka na nyinyi Nyani
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ati ushindi mdogo,nadhani umetogwa kama sioi,iyo ndo chadema arusha bwana
     
Loading...