Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio kila saa siasa...ponyeza hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakulutu, Jan 24, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Unapenda miziki ya BAKULUTU (lingala and french originalate),labda hujui wap utaipata,hujui nani kaimba, au wimbo unaitwaje ili uweze ku download..
    Tiba ipo hapa..'Le grand devoyeyega'!
    Ni PM or find me in mrinazzgg@yahoo.com nitakusaidiwa nivyoweza hasa wale wa DSM.
    MAGWIJI:
    0.JOSEPH KABASELE & AFRICAN JAZZ
    1.FRANCO & LE TUITOR PUISANT(TP)OK JAZZ
    2.TABULEY & AFRISA INTANATIPNALE
    3.SAM MANGWANA & AFRICA MAQUISADIS, AFRICA ALL STARS
    4.PAPE WEMBA & VIVA LA MUSICA
    5.MADILU &
    WITH TP OK &BANA OK.
    VERCKY KYAMANGWANA & ORCHESTRA VEVE...and soo mich more!!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hizo ni zako Kamanda wetu!
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sio mm tuu LFc,
    Za watu mahalumu..kwa wakati mahalumu!
     
Loading...