Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakulutu's

Discussion in 'Entertainment' started by Bakulutu, Jan 20, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    originalate from Congo,zamani Leopadiville then Zaire now DRC!
    Hakuna acye jua ubabe na manjonjo ya muziki ya ki Congo!
    Kwa ufupi:
    MWENYE SHIDA NA HII MIZIKI,LABDA ALIITAFUTA KWA MUDA MREFU HAKUJUA ATAIPATAJE HASA YA KUANZIA 1950 HADI 1995 UNAWEZA KUNI PM AU NI CHECK mrinazzgg@yahoo.com TUTAZUGUMZA JINSI GANI NAWEZA KKSAIDIA ESPECIALY WALE WA DSM.

    EXAMPLE...
    1.Joseph Kabasele & Africa Jazz.
    2.Franco and Le TP OK Jazz.
    3.Verky Kyamangwana & Ochrestra veve.
    4.Tabu ley & Afrisa Internationale.
    3.Sam Mangwna with Festival De maqusadis also Ft TP Ok and Franco.
    4.Papa wemba & Viva la Musica.
    5. Nyoka longo & Zaiko langa langa 'wana nkolomboka'
    6.Pepe Kale & Empire Bakuba
    7.and so much more.....
    Im Bakukutu...originale!!!
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntakutafuta mkuu, hiyo ndio miziki yangu
     
Loading...