Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio kila ombaomba anahitaji msaada- be careful

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tete'a'tete, Feb 16, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini kwa uwezo wa Mungu mko wazima,

    Leo kwenye misa ya asubuhi kanisani Azania Front mchungaji aliyekuwa anahubiri katufunulia siri nyingi sana za sheteni nakutupa shuhuda mbalimbali jinsi shetani anavyofanya kazi.

    Moja ya ushuhuda wake ni kisa kilichotokea hivi karibuni hapa Dar es salaam. Napenda nikushirikishe ili uchukue hatua.

    Pale salender Bridge ambapo anasimama trafiki akivuta magari, kuna mdada alikuwa ndani ya gari lake kwenye foleni akisubiri zamu yake ya kuruhusiwa na trafiki ifike apite. ndipo aliposogea kaka mmoja ombaomba, akasogea kwenye gari la yule dada na kuomba msaada.

    Dada huyo kwa kumhurumia akamsaidia. Alipompa pesa tu mkono wa yule dada ukaota manyoya ya paka, akachanganyikiwa alipokuwa anaendelea kushangaa trafiki akawa anaruhusu magari ya upande wake yule dada akawa hawezi kuendesha gari, ndipo trafiki akamsogelea na kuuliza kulikoni?!

    Yule dada akatoa mkono wake na kumuonyesha trafiki na kumsimulia kilichotokea na bahati nzuri yule kaka aliepewa pesa alikuwa mita chache pembeni anamuangalia yule dada. Ikabidi trafiki aende kumuuliza yule ombaomba kulikoni?

    Ndipo yule ombaomba akamwambia trafiki kuwa yule dada akimbusu tu atapona mkono utarudi kawaida. Basi ikabidi yule dada atelemke aende kumbusu yule kaka, alivyombusu wakapotea wote palepale, gari ya yule dada ikabaki barabarani ndipo trafiki alipoita watu wakaanza kuisukuma ile gari na kuiweka pembeni.

    Kuna dada mwingine alikuwepo leo kanisani baada ya ibada akawa anatusimulia, yeye alikuwa nyuma ya gari ya huyo dada alishuhudia hilo tukio anasema ni tukio la kweli kabisa ameshuhudia kwa macho yake.

    Hivyo jamani nawatahadharisha ndugu zangu mlio na moyo wa huruma msipende kutoa pesa zenu hovyo sababu umekutana na maskini.

    Biblia inasema maskini wapo na wataendelea kuwepo, mwombe Mungu kwanza kila unapotaka kutoa sadaka yako. Mwenye Masikio na Asikie
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmmh hii kali.,na imekatishiwa patamu kweli, sasa walivyopotea walienda wapi?.,kwa kuwa ni ngumu sana kumtofautisha genuine ombaomba na huyo mzee wa busara nimeazimia kuanzia sasa sitoi tena senti zangu kwa ombaomba kudadadeki.
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    OMG!!!! we ndugu wewe simulizi hili umelisikia mwenyewe toka kwa shuhuda??

    so scary!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pole sana bht!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amen,eeeeeh mbn naogopa jamani!plz it should be a joke au?duh inatisha jamani
     
  6. Suzzie

    Suzzie Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mhh! I don't believe it, mleta mada hebu tueleze ameshuhudia ibada ya wapi? I mean kanisa gani
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani ndo uligungiwa na huyo mzenji mpaka leo!!! duh umefaidi

    asante kwa kunipa pole na ile barabara sipit tena as of today

    misd you Masa ......
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh nilifikiri wewe ndo ulipotezwa na omba omba....nilisoma vibaya! bado nina hangover za Valentine
     
  9. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #9
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sitashangaa kama hii habari ya kusadikika umesikia kwa Pastor Hammer pale ubungo kwa ufufuo wa misukule.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ur killing that guy on ur avatar!
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    teh teh matonya akijua hii mada atajiunga hapa aje akanushe,huyu jamaa anawaharibia watu kula yao hapa.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    masa that avatar make me laugh to death everytime i see it,ha haa.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa jamani wewe hebu yanipishie mbali hayo madua yako mabaya, huyo ombaomba alikuwa anatafuta mwanamke huyo sio pesa......

    kweli hizo ni hangover za Valentine day!!! hata ku aknoleji kadi nlokutumia??? mmh haya weee!!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thats Kichwa! funny lad/man!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi mwenzio ya Masa huwa siiangalii

    bora huyo sijui anamdunsa nani nae???
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahaha hahahah nilipata nyingi bwana, nikiifikia ya kwako kwenye que nita acknowledge Kizenj!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    penye rizki hapakosi fitna BK
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    makubwa sas wa bi wadogo si tutakuwa wengi sana??

    ngoja tukutafutuie dawa yako nawewe tukuoteshe manyoya ya sungura
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli si mchezo,vitu vya ajabu..Binafsi siamini!!
    Mchungaji anaitwa nani huyo aliyeleta ushuhuda?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sehemu sehemu ama mkononi LoL una mambo wewe!
     
Loading...