Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sintosahau hii #shuleni# wewe je????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by July Fourth, Jul 5, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Well pindi niko o'level katika shule iitwayo Peace secondary huko Bukoba nilikutwa na bonge la mkasa..
    Kwenye mida ya saa kumi na dakika kumi hv nilitoka darasani {vipindi vilikuwa vinaisha saa 10 na dakika 20.
    So nikaelekea kujisaidia katika boys' toilets ila nikakuta pako full na vyoo vingne vichafu kweli {kulikuwa na vyoo kama 7 hv}
    so nikakata shauri la kwenda upande wa demu kujisaidia.. {palikuwa mbali kidogo na vyoo vya wavulana}
    nilifanikiwa kufika
    na kuingia kwenye toilet mojawapo na kutulia ili nifanye mambo yangu kwa amani {palikuwa pasafi angalau}..
    Ila nilichosahau ni kwamba siku hyo ilikuwa ni siku ya usafi hivyo saa 10 na dakika 20 ilinikuta nikiwa bado niko toilet, so kengele ilivyogongwa wakaja mademu kufanya usafi kwenye vyoo {suspension ilikuwa inanukia} na wakawa wanalazimisha kufungua mlango huko wakiuliza "kuna mtu?" na mimi kimya huku nikitetemeka.. Nikasikia mtu akisema "lazima humu kuna mtu, nimetoka kukitmia hiki choo asubuhi"
    ebwana eeh, starehe yote mle chooni ikaisha, kijoto kikinipiga...
    Wakafanya usafi kwingne na mle wakapaacha, wakasema wanaenda kumuita metroni wasaidiane kuufungua mlango {kuuvunja}..
    Nashkuru Mungu nilibahatika kupona kwani walipotezea na wakasepa zao..
    Kuanzia siku hiyo nikakoma ku-ingia pasipo nihusu..
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Uliingia cha kike mkuu pole sana
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    kidogo nile suspension na viboko juu
     
  4. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa kaa kitoto toto!
     
  5. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    umeona eeeh?
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Vipi hapo shuleni kwenu hakukuwa na chaka, wenzio shule yetu ilikuwa karibu na chaka, ukiona mazinguzi unazama zako chaka unayamaliza bila wasiwasi
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Miaka yetu tunasoma Mbeya sec. Kama kulikuwa na noma tuliingia chimbo Mangurueni had mishe zote ziishe.

    Near by Tunduma Mbeya.
     
  8. Wernery G Kapinga

    Wernery G Kapinga Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aaaaaah! Lakin wangekusamehe, maana kwa boys si vimejaa bwana.
     
  9. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    lilikuepo mkuu ila nilidhani solution ni kwenda kwa mademu
     
  10. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    mkuu ile skuli kama seminary vile, kosa dogo 2 wanakurudisha skani
     
  11. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    chimbo? Kila skuli nadhani huwa ina chimbo.. Lakini viongozi ndo wanonko
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh yangu ilikuwa na chaka ila tulikuwa wastaarabu sana
     
  13. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Kwa waliosoma Old Moshi sec kulikuwa na zile toilet zilizoitwa mapambano, huko ulikuwa unaingia tu na bukta ili kukwepa nguo zicpate harufu ya choo.
     
Loading...