Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Single Storey For Rent at Mbezi Beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jan 13, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    3 bedrooms, nice garden,
    big compound of about 1800sqm,

    beautiful lounge and dinning area, servant’s quarters. Rent is $ 1,500 per month. You are free to pay rent starting from three months to one year term.
    Call +25578422500
     

    Attached Files:

  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mshahara wa ?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wa Kikwete unapangaa tu
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizo ndio bei za bongo yaani zinashangaza sana
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu umeme mgao, maji mgao access ya fire tender hakuna, ulinzi ndio kama vile!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    TGS E + Ufisadi
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tusiokuwa na pesa tutakoma
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tukome mara ngapi! hehehe!
     
  9. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado mafuta ya gari kwenda na kurudi kazini Posta Mpya!
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wa Dowans, epa, .........watakuja faster.

    Ila bongo nafikiri kila mfanyakazi ni fisadi maana wengi mchoro mdogo ila anaishi maisha ambayo ni makubwa kuliko mshahara.
    Mfagilizi atadokea sabuni, secretary kalamu na karatasi, mlinzi atakodisha hata bunduki, mara ten %, kwa wakubwa usiseme ni laana tupu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  11. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wengi wao wapangao nyumba za bei hiyo si wabongo. Ni foreigners. Wabongo wengi hawana uwezo na hata kama wakiwa nao hawpwndi kupanga katika hizo nyumba. Hivyo walengwa wa hizo kodi siyo wewe!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    duuuhh hata asilimia kubwa nchi za mashariki za mbali hawalipi hivyo mkuu..
    mmhh hapo bado hujalipa umeme sijui maji...
    mmhh hiyo renti ni kubwa sana..
    je Bond unalipa $$ ngapi tu..
     
  13. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    someni msg kwenye signature yangu please
     
Loading...