Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu ya Android yaeza tumika TZ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wailing, May 8, 2011.

  1. W

    Wailing Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamii forums..
    Naomba kufahamishwa kama simu ya HUAWEI inayotumia system ya ANDROID 2.2 inaweza kutumika kwa line za Bongo? Au kuwa flashed na kuweza kutumika?
    Thanks in advance
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Miezi miwili iliyopita niliziona Nairobi zikiuzwa uwanja wa ndege wa Jomo Kenyata kuanzia Ksh 8,000 na kampuni mojawapo ya simu (Nimesahau kama ilikuwa ni Safaricom au Airtel Kenya). Nahisi inaweza ikafanya kazi hapa, maana sitarajii kama twatofautiana sana aina za mitandao.
     
  3. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zinatumika tena vizuri sana 2, nimesha jaribu na inafanya kazi.
     
  4. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kwa maelezo ukisearch android inaelezea kwamba inatumia GSM technology so as kuna mobile 4n companies znatumia hyo GSM technology then t z posible for them to work with tigo, airtel, voda, zantel
    kwa ksh 8000..?, is that its realy price..?
     
  5. W

    Wailing Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa taarifa
     
  6. W

    Wailing Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa taarifa
     
  7. W

    Wailing Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ufafanuzi. Kuhusu hio ksh 8000 sina uhakika, ila huku nilipo hio 2.2 inauzwa kama Tsh 450,000
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Ni Safaricom ndio walikuwa nazo
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Android katika simu ipi? android si platform tu jamani au...! 8000 ni kama 140,000/= tu! simu gani jama, tupe brand jamani tuziagize na sisi hzo za safaricom, tutazichakachua tu! te teh!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    jaribu kugoogle website ya Safaricom utazikuta
     
  11. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu kuna simu aina ya Android kweli au unamaanisha simu inayotumia Operating System ya Android? simu kama Sonyericsson Xperia X2 zinatumia Android OS v1.6 na zinatumika bongo, nadhani hata hiyo v2.2 inaweza kutumika inapokuwa Unlocked...:israel::israel:
     
  12. W

    Wailing Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure, I meant inayotumia android!! yenyewe ni Huawei. Nimerekebisha, thanks
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Android ipi unayosema wewe maana hiyo ni OS ya simu inatumia GSM na CDMA technology mi natumia sony ericsson xperia x10 nilinunua nje ya nchi nimekuja nayo bongo cjaiflash coz haikuwa na lock ya aina yeyote,hiyo android platform samsung wameshaanza kuitumia na simu zao wanaziuza mpaka sh laki3 za Kitanzania nadhani ww utakuwa ndio unasema hizo.
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Simu za android ni nzuri sana, zina software nyingi mno kwa sababu ni open platform. Hii ina maana kuwa yeyote yule anaweza kutengeneza software ya android na ikatumika. Binafsi nnatumia ZTE Blade. Ni simu ya bei rahisi ukulinganisha na simu zingine za Android kama Samsung Galaxy. Hivyo unapata simu ya bei rahisi lakini inalingana kwa ubora na simu za bei mbaya.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Ina tochi?
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Android inatumika Bongo sema kwenye App Market yao inakuwa hauwezi kununua Apps, unaweza kudownload za bure tu, majority ni bure lakini so sio tatizo kubwa.

    Simu ya Ksh 8,000 ni Huawei Ideos
    [​IMG]
     
  17. next

    next JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bujibuji acha u**la
    Tehe tehe!
     
  18. networker

    networker JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    os ya adroid zote zina tumika bongo .labda simu iwe locked
     
Loading...