Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu kutoka Ikulu kuamua hukumu ya Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Oct 1, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kumhoji Jaji Ihema uwezekano wa kutoa maamuzi kwa simu kutoka ikulu baada ya maongezi ya muda mrefu alikubali kuwa huwa kuna baadhi ya kesi simu hupigwa ili kupata hukumu.

    Lema ameshinda kesi ya kwanza Arusha simu ikapigwa kutoka ikulu hukumu ikatangazwa kashindwa. Kesho tutashuhudia tena simu ya ikulu sijui itasea nini baada ya ushahidi wote kuonyesha kulikuwa hakuna kesi na mshindi ni Lema.

    Jaji mkuu wa mahakama za Tanzania na majaji wengine wawili kesho ama waingize kwenye matumizi ya sheria hukumu ya kihuni ambapo itatumika kama kielelezo cha kesi zitakazofanana huku ikiwaacha watumiaji sheria midomo wazi na kutokuamini kama ni kweli wasomi wetu ndio walikuwa majaji au wanywa kahawa, dadii, mbege, ulanzi, lubisi nk.

    Simu kutoka ikulu kesho itaamua. Sheria za kuamuliwa kwa simu ya wanasiasa ndizo zinazobaka haki na usawa mbele ya sheria.

    Chief Mkwawa wa Kalenga
    Matumizi mabaya ya dola ndio mwanzo wa machafuko
     
  2. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    utigwe kiki? swela.INGULIVI ALIBAHA.
     
  3. k

    kabombe JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,608
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Chifu napingana na pre emptive strike yako,unasemaje kuhusu Sumbawanga mjini,singida mashariki,ubungo?
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bangi zina madhara sana. unaletaje uzi hapa kwa mambo ya kufikirika? eti na wewe ni great thinker? Anyway mnachoniboa humu janvini ni kuwa hukumu sahihi ni ile uyitakayo/unayoitamani/inayokufeva wewe tu? kweli wewe ni great thinker! du! kweli tunayo safari ndefu kwa kuwa na watu kama nyinyi.
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Eeeeeeeeeeeeeeeeeeeepfu!!!anyway ngoja tumsikilizie huyu asumani chande kama na yeye ni mtu wa kupokea simu tum-dampo pamoja na mahakama zake!!
     
  6. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM oyeee. Umasikini oyee!
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Hata sishangai kama itatokea

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ebwana mbona sikuelewi unachoshangilia hapa??au umenogewa na lift ya arusha kwenda kusikiliza mkutano wa mke wenu kafu??
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwanza kabisa acha kumdhalilisha jaji Ihewa kwa hoja zako za kitoto
    Kwanini unawaandaa na kwaaminisha watu lazima Lema ashinde? Na ikiwa vinginevyo basi ni simu kutoka ikulu
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haki itabaki kuwa haki hata kama simu itatoka ikulu angalieni mkuu wa kaya kwa kuiba kura zinavyomtafuana yaani hata mtoto wa chekechea akisimama kungombea naye atamshindwa kwa hapa alipofika maana hana dahamani tena mbele ya jamaii hata watoto wanamdharau ktokuchukua maamzi kutete haki ya watanzani nje ya kulia lia akifuataiwa na msaidizi wake kiranja mkuu
     
  11. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wadanganye BONGOLALA WENZIO.
     
  12. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka watu hawa haabdiliki hata kidogo,hata ungesema mpaka mbingu zikashuka hawawezi kusikia,wanataka kusikia wanayoyapenda,na hawako tayari kusikia ama kuona wasiyoyapenda.sasa wewe unadhani hawa ni watu kweli.

    But sio mbaye twende nao hivyo hivyo wataelimika taratibu mkuu wangu I SALUTE 4U.
     
  13. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We mumeo ni nani???!!!!!!!!!!!

     
  14. b

    blueray JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani Kama Jaji Mkuu anaweza kuamua kwa kufuata maelekezo ya ikulu. Nadhani atafuata taaluma na maadili ya kazi yake Kama Jaji Mkuu yanayomtaka atende haki kwa watanzania wote. Anajua akiamua kwa kutokufuata haki anakiuka maadili ya kazi yake yanayoendana na kiapo na kama jaji Mkuu atakuwa amedhalilisha taaluma yote ya sheria nchini. Atakuwa amejiwekea historia mbaya na hii historia itamhukumu yeye binafsi au hata ndugu zake!
     
  15. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    + Na hivi karibuni, hukumu ya Igunga. Ni kweli baadhi ya majaji wanatumika na watawala. Lakini wapo pia wazalendo, wanaopenda kuisimamia taaluma yao. Kwa hiyo ni vyema tukasubiri kwanza hukumu, ndiyo, tucomment. Kauli kama hiyo iliyotolewa na huyu mleta uzi, inaweza kwa kiasi fulani kuwademoralize wale majaji wanaotaka kusimamia haki kikamilifu!!
     
  16. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ruwa nakutarame na akusongoe mbunge lema.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Ikulu yetu imekuwa chafu sana!!!
    Inaweza kufanya hivyo! Wote tunajua kuwa Lema akutuhumiwa kutoa rushwa kwenye uchaguzi wa ubunge arusha! hukumu imemtia hatiani kwa makosa ya kutoa rushwa! Labda porofesa wa kafu au dovyutwa ndio waunge mkono pendekezo lako, sisi tulio na akili timamu kamwe hutupati!!!!!
     
  18. s

    sijambo Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho co mbali mungu atuazme pumz tena tushuhudie wana Rchuga pata chmbka chali angu
     
  19. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Do your realy the historical background of the Lema MP's saga?
     
  20. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Inavoonekana Ikulu inshu yao kubwa ni kuhakikisha Lema hawi mbunge, ila sio chama kama chama maana ni dhahiri uchaguzi ukifanyika leo CDM wataibuka na wanajua kuanzia kina Mombo kwa ngazi ya mkoa mpaka ikulu yenyewe
     
Loading...