Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Yashindiliwa 4-1 na Toto Africans

Discussion in 'Sports' started by MaxShimba, Oct 19, 2008.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145


    Simba yamong'onyolewa Mwanza

    @Yashindiliwa 4-1 na Toto Africans

    Na Mwandishi Wetu

    TIMU ya Simba jana iliwalaza mapema mamia ya mashabiki wake baada ya kukubali kipigo kitakatifu cha mabao 4-1 kutoka kwa Toto Africans katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara uliofanyika kwenye Uwanja wa CCM Kirumba, mjini Mwanza.

    Katika mchezo huo, askari wa kutuliza ghasia waliingilia kati kuwaokoa wachezaji na viongozi waliokaa kwenye benchi la ufundi baada ya mashabiki waliojawa na hasira kuvurumisha mvua ya mawe baada ya timu hiyo kuchapwa bao la tatu.

    Simba inatarajiwa kuvaana na wapinzani wao wakubwa Yanga katika mchezo wa Ligi Kuu unaotarajiwa kufanyika Jumapili ijayo kwenye uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

    Toto Africans ikiwa chini ya Kocha Mkuu, Mbwana Makata ilianza kuhesabu bao la kwanza dakika ya nane ya mchezo lililofungwa kwa kichwa na mchezaji, Juma Seif. Seif aliyekuwa mwiba mkali kwa mabeki wa Simba aliipatia timu yake bao la pili.

    Uzembe wa mabeki wa Simba uliigharimu timu hiyo baada ya kuiruhusu Toto kupata bao la tatu lililofungwa dakika 44 na Oscar Joshua.

    Saidi Dilunga alihitimisha kipigo cha mabao kutoka kwa vijana hao wa Msimbani baada ya kufunga bao la nne dakika 82.

    Simba ilipata bao la kufutia machozi dakika mbili kabla ya mpira (Tusi)(Tusi)(Tusi)(Tusi)lizika kwa mkwaju wa penalti iliyofungwa na mshambuliaji kutoka Nijeria, Orji Obinna.

    Baada ya mchezo huo, Kocha Mkuu wa Simba Kasmir Bezisnki alisema safu ya ulinzi ya timu hiyo ilicheza chini ya kiwango kwa kuruhusu mabao ya kizembe.

    Katika mchezo mwingine wa michuano hiyo uliofanyika kwenye uwanja wa Taifa, Dar es Salaam, timu ya Kagera Sugar iliichapa Azam United mabao 2-1.

    Tuma kwa Rafiki Nakala inayochapika



     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kheeeeee heeeeee kheeeee.... eeh!
     
  3. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huu ni mwaka wa Shetani au Itazinduka? Tusubili labda itaziduka kama ilivyozinduka taifa stars mechi mbili za mwishoni
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii migogoro itaziua klabu zetu,kama kiongozi hatoi rushwa kwa makomandoo wanamharibia.Soka la Tanzania halitaendelea mpaka klabu ziwe na wenyewe sio wanachama.
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haujawahi kuwapo wala hautakuwepo Mwaka wa Shetani.

    Kama wamewahi kufurahi, pia wakubali kuhuzunika.
     
  6. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2008
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Timu ni mbovu na kocha ni dhaifu period, hakuna cha mgogoro wala nini? kwa nini Dalali anang'ang'ania madaraka? apishe na wengine waongoze. PM uko wapi? au mko kwa KAPUYA mnatafakari kipigo?
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Dalali ameshajiuzulu kwa mara ingine? au kocha keshatimuliwa? sinema ya simba tamu sana hii.
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyo dalali si member humu katika jf pamoja na jamaa wengine wa friendofsimba ? Kwanini asiwe banned kwa muda mpaka simba itakapoanza kushinda ?
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    he he he eeeee, halo ya simba yaani sinema ndio inaanza kama hivi....
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani Dalali asijiudhuru ili aje ajiudhuru siku wakipigwa na mabingwa watetezi Yanga ya Afrika jumamosi.
    Hapo dozi itakuwa imetosha na hapo anaweza kujiudhuru vizuri bila mikwala.
    Si mnakumbuka alisema alipojiudhuru mara ya kwanza alikuwa ameweka mti ndani ya kijito kujua urefu?
    Sasa nadhani ameshajua urefu ni bora ajiudhuru vizuri.
     
  11. K

    Kafara JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    naona safari hii hatachinjwa kuku klabuni bali mbuzi.
    hayo ndio matokeo ya kutibu dalili badala ya ugonjwa.
    sijui sasa atafukuzwa nani.
    inasikitisha.
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wapi Julio
     
  13. M

    Mama JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    simba wa yuda
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yanga mnajipa moyo tu, USIONE SIMBA KANYESHEWA MVUA UKADHANIA NYANI!

     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    We ngoja wafungwa na YANGA wiki ijayo ,lazima bakora itatembea
     
  16. M

    Mama JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, friends of simba watasambaratika?
     
  17. m

    magneto Member

    #17
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tukiongea oh tunachonga haya sasa hatusemi tunawatazama2
     
  18. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    friends of simba haisambaratiki sisi tupo na tutaendelea kuwepo jamani kama kuwa wapenzi wanataka kutuunga mkono muwe munakuja breakpoint karibu na kile kibanda cha simu utaona nyekundu wale wote ni friends of simba na kila jumapili asb tupo pale
     
  19. M

    Mneng'ere New Member

    #19
    Oct 20, 2008
    Joined: Oct 20, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kujiuzulu na sio kujiudhuru.
     
  20. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #20
    Oct 20, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Usicheke sana mkuu, mimi kama mpenzi wa Simba roho inaniuma kweli. Lakini najipa moyo tu, ipo zamu yenu nanyi mtaipatapata tu :-D
     
Loading...