Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba vs Yanga Okt 16, 2010

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, Oct 15, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mtanange wa watani wa jadi Kati ya SIMBA na YANGA utakaopingwa Jmosi utaonyweshwa moja kwa moja (live) na kituo cha Startv kuanzia saa 10 jioni, timu zote zimejinasibu kuwa zimefanya maandalizi mazuri hivyo tutegemea mtanange wa kufurahisha kwani safari hii yanga wametokea Bagamoyo wakati Simba waliweka kambi yao pale Tabora na Mwanza simba kuna kila dalili za kumkosa salum Kanoni, Mohamed Simba Banka,Uhuru Seleman, Musa Hasan Mgosi, Hilary Echesa na kapteni wa wao Nicodemus Nyangawa walio majeruhi kwa upade wa watani wao yanga watamkosa Kenneth Asamoah raia wa Ghana ambae haja pata ITC

    mwenye habari zaidi juu ya kinacho endelea atujuze maana mechi hizi huwa na vituko na vijambo
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo basi Yanga wacheza na Simba B (almost)
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo siri kama kweli hao wote hawata cheza basi kisho tutakuwa kwenye wakati mgumu sana...
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    STAR TV KWA KWELI WANATUYUMBISHA AY NISEME WANAWAYUMBISHA WANANCHI, MAANA WALIKUJA NA MKWARA MZITO JUU YA eapl LAKINI UONYESHAJI WA MECHI HIZO UMEKUWA WA KUSUASUA, WAKAPEWA HAKI ZA KUONYESHA TANZNIA PL lakini bado hawajaonyesha mechi yoyote(kwa ufahamu wangu) sasa kesho wasije wakawafanya watu wawe glued to their TVs then wakasema ooh kutokana na matatizo ya kiufundi hatujaweletea mechi hiyo

    ni angalizo tuuu!!!
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sijui kama wataonyesha,star tv, na kwanin wameng'ang'ania hii tender ya kuonyesha wakati hawana uwezo
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walisema Kufungwa kwa uwanja wa Uhuru uliwahalibia mipangilio yao maana walitegemea wangekuwa dar maana gari lao la matangazo ni garama kubwa kulitoa kituo kimoja kwenda kingine ndiyo maana wakasema wataonyesha mechi mhimu tu, Kesho watakuwa na mechi Tatu Mechi ya marudia kati TZ na Morroco (2PM) ikifatiwa na Simba na Yanga (4PM) na ya mwisho ligi ya uingereza kati ya FUllham Tottenham...
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mi naona Startv wako vizuri kuliko tv station yoyote hapa Tanzania yaani (ITV,TBC na STARTV) na swala la kutokuonyesha baadhi ya mechi za Uingereza ni swala la kimikataba sidhani kama wamepewa haki ya kuonyesha mechi zote..
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    HIYO startv huko nje tunaipataje,kama kuna link tafadhalini wandugu
     
  9. T

    Tz Asilia Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepata Authority ya kudhibitisha kuwa mechi hiyo itarushwa live Startv? tupe majibu ili tuwe na uhakika.
     
  10. m

    mbea Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizonifikia punde toka kwa jamaa zangu waliopo mkoani Singida ni kwamba timu ya Simba sc ambayo leo inategemea kupambana na wapinzani wao wa jadi Yanga,imepata mkosi mara baada ya gari lao walilotumia kusafiria toka Manyoni walikopiga kambi ya siku moja kuharibika.Ikabidi juhudi zifanywe na mbunge wa Singida mjini Mohamed Dewji na kuweza kupata usafiri mwingine wa costa iliyoandikwa CHAMI TRANS inayomilikiwa na Dr.Cyril CHAMI ambayo hufanya safari za DODOMA SINGIDA na kuwawezesha kuondoka majira ya saa 2 asubuhi hii.Na taarifa niliyoipata hivi sasa tayari wameshaingia IGUNGA wakiitafuta NZEGA.
    Kwa mujibu wa mtoa ripoti wetu,timu ya Simba walikuwa Manyoni kufuatia kamati ya ufundi kubaini kuwa mambo yalikuwa hayajakamilika nje ya uwanja.
     
  11. m

    mbea Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu Startv wamezoea kutuonyesha marudio ya mechi na si mechi za moja kwa moja!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani TBC1 hawaonyesha maana huku kwetu tena Dar local channels hazishiki kabisa, mie local huwa natazama TBC1 through DSTV otherwise itabidi niende kwenye baa mbali kidogo nahuku nikacheki mtanange huu laini kwa watoto wa Jangwani kumchapa mnyama asiye na meno 3-1
     
  13. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hainivutii kuangalia soka ya kiwango cha chini, na hivi Maximo ameondoka ndio basi tena. Tunarudi kwenye kichwa cha mwendawazimi, yes huwa kinaanzia kwenye klabu.
     
  14. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kambi ya siku moja Manyoni ya nini? Kama sio mambo yaleeee yanaturudisha nyuma kwenye soccer. Kwa ninavyojua timu inatakiwa iende kufanya mazoezi mepesi siku moja kabla au siku ya mchezo asubuhi kwenye uwanja watakaochezea mechi ili wauzoee. Simba badilikeni ili soccer letu likue acheni mambo ya ajabu
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha hahahaha
    kamati za ufundi zina nguvu kubwa sana mpaka kwenye kampeni za uchaguzi za chama fulani
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Simba na CCM huu ni mwaka wenu wa maumivu
     
  17. doup

    doup JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtaji huu leo sijui kama mnyama atatoka; haya ni mambi ya kienyeji sana wasafiri kwa basi zaidi ya masaa 7 barabara yenyewe ilivyo jaa matutat harafu wacheze???!!!!!! toba!!!
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watani acheni "fujo"..tutawafunga kiungwana 2-0
    naamini bakora hazitatembea msimbazi..:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii aibu sana jamani! Tusitegemee mpira utaendelea Tz
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Walishwa zidiwa wiki moja kabla leo ni kipigo tu sijui Star TV wataonyesha?
     
Loading...