Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba SSC ya kitambo hicho

Discussion in 'Sports' started by Sipo, Oct 20, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikosi cha Simba cha sasa hivi kinanikumbusha timu ya kipindi cha nyuma cha Wekundu wa Msimbazi wakati ndio mpira unapigwa kihuakika. Ongeza wengine tujikumbushe soka lilivyokuwa tamu. Hata watani Yanga mnaruhusiwa kuweka Maveterani wenu hapa.

    Mohamed Mwameja
    Kasongo Athumani
    Alphonce Modest
    Deo Mkuki
    George Masatu
    Hussein Masha
    Lenny Ramadhani
    Edward Chumila
    Malota Soma
    Dua Said
    Damian Kimti
    Nteze John
    Thomas Kipese
    George Lucas

    Na wengine wengi
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa anawaotea sana Jangwani
     
  3. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hao wenye nyekundu wote walikuwa wanaza kwenye first eleven ya taifa stars,aliyekuwa anaongezeka ni edibily lunyamila tu kutoka yanga.
    yaani simba ya ezi za popadic,we acha tu
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umemsahau Zamoyoni Mogela
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnakumbuka kipindi Simba ilitaka kugeuzwa kuwa Taifa Stars? Kipindi inafadhiliwa na Azim Dewji. Ila ikachezea kichapo kwa timu ya Ivory Coast, Stella, wakati wa fainali za kombe la CAF.
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini Pia makocha hawa ni wa kukumbukwa sana Simba
    Popadic
    James Siang'a
    Kibadeni, Abdallah
    Kihwhelo, Jamhuri
    na sasa Phiri
    Simba imefanya makubwa saana ikiwa chini yao
    Naamini kuna wengine pia, nimetaja wachache tu
     
  7. s

    smp143 Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walikuwepo akina

    Abdul Ramadhan Mashine...
    Micheal Paul (Nylon)
    Mustafa Hoza
    Bakari Iddi
    Joseph Katuba
    Mavumbi Omar...Goli lake 1990 la umbali wa mita 40 dhidi ya makandambili..YY
    Madaraka Selemani
    Iddi Selemani

    Ilikuwa tishio....
     
  8. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Simba ya sasa ni tishio jamani. Kinachofurahisha zaidi ni kwamba wengi wao wana umri mdogo, kwa hiyo watacheza kwa miaka mingi na kuwa tishio zaidi siku za usoni. Chunga sana vijana hawa:

    Juma K. Juma, Salum Kanoni, Juma jabu, Kevin Yondani, Joseph Owino, Juma Nyoso, Mohamed Simba Banka, Hillary Echesa, Haruna Moshi Boban, Emmanuel Okwi, Mussa Hassan Mgosi, Uhuru Selemani, Ramadhani Chombo Redondo, Captain Nico Nyagawa, Danny Mrwanda, Orodha inaendelea.....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Msiwasahau:
    Twaha Hamidu
    Selemani pembe
    Mbuyuni yondani
    David Mihambo

    Yaani kipindi hicho asubuhi siku ya mechi umeshajua first eleven..
    hata hii tulio nayo ninzuri labda tuanze migogoro yetu.. lakini wana simba umeshukua kadi?
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Simba ya sasa nzuri lakini tunahitaji uongozi ulio makini sio hawa wanaopigana na wachezaji au kufanyia mabasi ya timu biashara ya daladala. Uongozi ukitulia nakwambia hata kwenye mechi za kimataifa tutafanya vizuri sana.
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wakati huo siku ya mechi za Simba na Yanga ushabiki ulikuwa wa halia ya juu, tuliokuwa mikoani toka saa nane tumekaa kwenye radio zetu tunasubiri game ianze. Kusema kweli siku hizi msisimko wa mpira wa miguu umepungua kwa kiasi fulani na baaada ya kuwa na wachezaji wavuta bangi na wapenda ngono ndio kabisa mpira bongo umeshuka! Nwaya naona makocha wa kigeni wameleta mabadiliko kidogo hasa kwenye nidhamu ya ndani na nje ya dimba
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi Desemba 2009.. Tweni tukashague viongozi walio makini watakao weka masirahi ya club mbele na siyo matumbo yao..
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi Desemba 2009.. Twendeni tukachague viongozi walio makini watakao weka masirahi ya club mbele na siyo matumbo yao..
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini wadau mnaonaje kama Taifa Stars inayopata facilities zote ingekuwa ni ya wachezaji hawa wa zamani. Mimi naona kuwa tungekuwa tumepiga hatua kubwa sana kwenye maisha ya kisoka tofauti na sasa. Wachezaji wa kitambo hicho sifa yao kubwa ilikuwa nidhamu mfano mchezaji kama Hussein Marsha na Iddi Pazi pamoja na wengine nani atapinga nidhamu yao ilivyokuwa juu kwenye game pamoja na mazoezi. Bahati mbaya tu kipindi hicho kambi ilikuwa inakaa Jeshi la Wokovu kwanza anakabidhiwa Mziray au Mkwasa, wachezaji waitumia vifaa vya kwao binafsi na kumbuka ndio kipindi ambacho kama Ndolanga hampendi mchezaji basi mchezaji huyo alikuwa hachezei timu ya Taifa mpaka ajute
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naona ushabiki umeanza kurudi mfano nimesikia simba wanaomba watumie uwanja wa taifa kwenye mechi zao kwasababu wanapata watazamaji wengi mno.. nakumbuka mechi moja ilichezwa Zanzibar simba ikashinda kwa penati kunawatu walitembea uchi ile midadi tu maana gemu ilichezwa usiku mchezajia wa yanga akakosa penati weeeeee watu wengine walisahau kuvaa nguo, nakunajaama alifirisika kwa sababu ya hiyo mechi alikuwa na kimgahawa sasa baada ya simba kushinda siakawa karibisha wapenzi wote wa simba ilikula kwake mazima...waliochangia soka kuanza kurudisha enzi zake ni Uongozi wa TFF si makocha wa kigeni tu soka sasa hivi ni biashara/kazi tofauti na kipindi cha kina Ndolanga yaani kulikuwa ni malumbano FAT,simba,Yanga,BMT na Wizara ya Michezo.. Nakumbuka Safari lager walijitoa udhamini wa ligi kwa ubishani wa kitoto baada ya kuingiliwa na mzee mzima kapuya..
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    vitabia hivi bado vipo...
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila kweli Mkuu kwa mfano Shabaani Dihile v/s Juma K. Juma
    Kwanini Marcimo anafanya hivi kwanini hataki kutupa raha Watanzania kwa kuwa na kipa mzuri golini?
    Marcimo hata kama Kaseja alikosea msamehe jamani, kashakoma, mpe namba anastahili kwa sasa nina uhakika hata nidhamu kwa sasa ni A+
     
  18. M

    Magehema JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha soundi, Kasongo hajawahi kucheza national team!
     
  19. M

    Magehema JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ina maana mlikuwa hamjui mechi inaanza saa ngapi? Kazi kwelikweli!
     
  20. M

    Magehema JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Malota national team hajaigusa vilevile!
     
Loading...