Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba bora kuliko yangu

Discussion in 'Sports' started by Kisendi, Jan 21, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Simba ni bora kuliko yanga if you watch how simba play, 1-1 na wabrazili yanga walichapwa tatu. kinachokosekana nchini kwenu ni timu kuwa na viongozi wenye tija na kuleta maendeleo yale yale ya dowans
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yanga na Simba, wanafunzi wanaoongoza katika darasa la mambumbumbu.
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ki ukweli Simba wazuri zaidi ya Yanga.:smile-big:
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na hicho ndicho kilele cha mpira wa Tanzania. we will never go beyond simba and yanga kwa sababu akili zetu sote hata TFF na serikali zimekomea hapo. No other plans, no development and investment in footbal.
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani matokeo kutoka kwa wabrazil ndio kipimo cha Simba kwa Yanga???? Whats next now??
    Utajisikiaje ikitokea Yanga ikasemwa bora kuliko Barcelona??? Au Simba bora kuliko Real Madrid??? Au Azam FC bora kuliko Man Utd???
    Tupanue mawazo yetu, tuwaige TP Mazembe ambao wao wana uthubutu wa kusema ni bora kuliko Arsenal, Man Utd, Real Madrid kwa mwaka 2010. Ni klabu bingwa namba 2 ya dunia. Wanawika mpaka nje ya mipaka ya Africa kisoka,
     
Loading...