Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simama imara kama simba,makelele wasikutishe Kennedy Otieno!

Discussion in 'Sports' started by WomanOfSubstance, Jun 20, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Weekend nyingine ndiyo hiyo jamani..mimi bado niko na nyimbo za nyumbani tu.
    Wimbo wa leo ni ule wa"Kennedy otieno...." Huu ninasikia sauti za akina Taksis Masella wa Akudo Impact.....Mashallah ..kajaliwa sauti huyu bwana kaka!
    Kwa kweli nimevutiwa na maneno ya wimbo huu maana inaonyesha huyu anayeimbwa ni mfano wa kuigwa kwa vijana....
    anaimba:
    simama imara kama simba,makelele wasikutishe Kennedy Otieno
    MAISHA NDIVYO YALIVYO SONGA MBELE.....
    Mungu akubariki..upate mafanikio zaidi...
    Maishani mwako usijenge mipaka ..uwe daraja kwa wengine

    Pamoja na burudani yake... nikajiuliza hivi tunasikiliza nyimbo hizi ili zituburudishe tu au pia zitupe mafundisho?
    Nimependa hii song maana imetulia!
    Je wewe ni daraja kwa wengine kama Kennedy Otieno au umejenga mipaka kwa wengine?
    Naomba michango yenu.
     
  2. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo Kennedy Otieno simjui ila wimbo huo sio wa Akudo bali ni Single ya Patcho Mwamba pamoja na Tarsis Masela,WOS Kuna jamaa anaitwa Zagreb Butamu sura ya mvuto sauti ya biashara! Duh nampenda sana huyo jamaa anajua kuimba sana.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu yangu...
    hUYO zAGREB NYIMBO ZAKE NI ZIPI?Ila mbona sasa hujasema kama wewe ni daraja au mpaka? na kwa vipi?
     
Loading...