Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu ya wana-jf

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GABLLE, Apr 23, 2011.

  1. GABLLE

    GABLLE Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kutoa ushauri kwa wanaJF kuwa, ni vyema tukawa na sikukuu yetu ambayo pamoja na mambo mengine itatoa tathmini kuhusu michango mbalimbali inayotolewa na mbember wa JF. Pawepo pia na mshindi ambaye atakuwa amechangia kuliko wachangiaji wengine wote. Hili ni wazo langu. Wenzangu nanyi mwasemaje??????
     
  2. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni wazo zuri na kuweza kujuwa na kujadili pamoja matatizo yanayoikumba JF, ila natumaini ujumbe umefika kwa walengwa ni vyema tukasubili maoni zaidi.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Umetumwa na UWT kuuza hilo wazo ili watujue wana janvi, tumekstukia!!
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwanza KARIBU JF
    SIkuku yetu ni bora tuifanyie humuhumu kwenye jukwaa-maana members wa JF wapo all over the world-wakiwa busy na mihangaiko ya kila siku-so kuwakutanisha itakuwa ni ndoto-ni bora ifanyike humuhumu kwenye forum-na ingekuwa vizuri ifanyike siku ambayo ni siku ya birthday ya JF
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazzo zuri tufanyie kazi
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MODS:
    Kwanza, Hii thread ilitakiwa kuwa kwenye habari mchanganyiko

    Pili, Siyo kuchangia tu kuliko wote bali iwe constructive contributions katika maada mbalimbali zilizotolewa katika majukwaa excluding jukwaa la wakubwa, chart etc
     
  7. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    big up sana ndg yangu...yani hapo ndo tutajua kama JF inasaidia au vp...tutapata muda wa kufahamiana zaidi na kubadilishana mawazo...i lyk ur thinking capacity....tupo pamoja:drum:
     
  8. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naogopa kukamatwa na intelejensia. Usije kuwa mwana kujivua gamba.
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    zawadi ya kwanza nipewe mm!
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja, tafadhali....
    Sherehe ifanyike humuhumu kama alivyosema Ed Teller...... kama kuchangia JF Invisible ametoa muongozo!
     
  11. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni wazo zuri lisilo weza kutekelezeka......
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unadhani wakitaka kukukamata wanashindwa?
     
  13. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeah wanaweza lakini co kama walivomkamata Gbagbo! Ni lazima wafanye kazi hasa,wengine hatutumii comp za home au ofisini ku-access JF... Wacpo kuwa wajanja wanaweza wasinikamate kabisa!
     
  14. GABLLE

    GABLLE Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maoni ya wadau ni mazuri. Kwa kuwa Wana-JF wapo dunia nzima tunawezafanya kwa kila eneo then baada ya kupata data kutoka kila sehemu duniani ndo tukajua BINGWA wa JF ni kutoka nchi fulani. Kwa BIG BROTHER inakuwaje?? Mtandao haungopi. Wanaotumoredeti nao ni rahisi sana kupata data zetu.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we sema aanzihse forums ya siku ya jf na sio kukutana maana watasema tunampango wa kupundua nchi kwani ukisoma post zingine zinakuonesha kabisa kuna watu wametumwa..
     
  16. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said ndetichia.
     
  17. GABLLE

    GABLLE Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    issue siyo kukutana. Kubwa ni kumpata mshindi wa JF. Sisemi kupambanisha kama Bongo star.
     
  18. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa umeeleweka mkuu, gud idea!
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nahisi humu ndani watu wanogopa kukutana, inawezekana wake na waume tuko humu lakini hatujui kuwa ni wake au waume zetu. Nasharui kila sehemu ifanye kivyake, tulioko dar tupange tukutane ufukweni mwa bahari ya hindi tucheze michezo yote mpaka ya baba na mama! (joke) wanaojua kuimba, kukimbia, kucheza mipira aina zote tucheze.

    Wenye hofu na usalama wao wasije sisi tusio na mipaka tukutane. walioko nchi za nje basi nao wafanye hivyo hivyo matokeo tutapewa na mod.

    Nawasilisha.
     
  20. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hapa hapa jamvini kila kitu kinafanyika!! mbona huwa tunakuwaga na online meeting?

    Its good idea,
    Ila kila jukwaa napendekeza liwe na siku yake maalumu au hata wiki yake maalumu, yaani wiiki nzima tunaelekeza kipaumbele/nguvu zote kwenye jukwaa hilo husika. Mfano: Kama ni siasa basi inaweza fanyika wiki ya kwanza ya mwezi october, au elimu wiki ya kwanza ya mwezi january kila mwaka na mwisho wa siku tutacompile report na kuwapelekea wahusika kwa Email/Barua/DHL/UPS or whatever way zinazoweza kuwafikia na kuyafanyia kazi. Ni mawazo mazuri, Hope MODS watayafanyia kazi!!
     
Loading...