Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Zimeish, Mmejiandaa Kwa Haya...? Mnakumbuka NINI Hapa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ZionTZ, Dec 22, 2009.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka nyumbani sana kila niangaliapo hizi picha

    wazee wa Mndenyi mmeshaanza safari?

    Najua Nauli huwa haiwasumbui, hata ipande vipi Bado mtaenda tu....

    Merry x-mass aisee....Mnde ilikira wose pyu...!
     

    Attached Files:

  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    haya wachaga mpo?
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    tupo asiee...mi namaindi kinoma siendi kuhesabiwa mazee....

    Unajua mjini pagumu sana bila baraka za wazee....!
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haya wachagga nendeni mkahesabiwe na kufanya matambiko huko. Mkirudi mjini endeleeni kutudanganya kwamba mmeokoka.
     
  5. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee jamaa sangu, kwa nini lakinyi mnaona wifu sisi tukienda kuhesabiwa kule mgombanyi wakati tukilabua mbeke na kutafuna ndafu ??? Musiki unaopigwa ni ule wa Skiter Davis na Jim Reeves hakuna twanga pepeta msee. Halafulee tunaacha wake setu mgombanyi tunarudi tena mjinyi kutafuta hella ya sikukuu ingine msee wangu.

    Kwani iko mbaya ganyi mara moja kwa mwaka mtu kwenda kusalimia makaburi ya wasee waliolala, wai !!!! Acheni wifu.
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Haya ndo mambo tunayotaka kusikia mazee...yani ukiwa kule mndenyi katika kipindi hichi unakua unakumbuka nini, mimi nakumbuka jinsi dada zangu walivyong`ang`ania kwenda mgombani kwenye machinjio wakati kwa sheria za kichaga hawaruhusiwi...

    Nyie mnaonaje kitendo cha wanaume cha kula vinono shambani huku wanawake wakila mabaki....?
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ulalu nyi pilau na muorotsa tupu ilio kunu na wari wo mbeke ko ienda mbele.
     
Loading...