Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku JK atakapo kuwa wingu mgao utaisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Safety last, Jul 24, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ndo tunachosubiri awe wingu then maji yamiminike mtera baada ya hapo shida ya umeme kwisha. Source :jk mwenyewe!
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Majibu ya kebehi toka kwa rais wa nchi ni hatari sana !
     
  3. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, maana kadai kuna ukame, na umeme wetu wa sasa unategemea maji.
    Wacha abadilike awe wingu tu, umeme kwa sasa unatukera mno!
    Ila wakuu, ina maana kama kweli mkuu wa kaya angekua kalifungua kibwebwe hili na la DAWASCO, nadhani mpaka sasa
    tusingekua tunamponda ivi, ndio maana watu wanapiga kelele kuwa hayo masafari yake yanamfanya kutokujua
    shida zetu wananchi, ila watu wa karibu ndio naona ndio kwanza wanachekelea wakisikia kuna vi trip, hakuna wa kumshauri
    vinginevyo, hii mbaya sana kwa kumharibia mkuu wetu!
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hata Nyumbani kwake huwa haeshimiki kwa majibu yake ya Kijinga. Kama ndio ingekuwa baba yangu nafikiri ningemchapa viboko au ningeamua kumpeleka hospital kuangalia kama yupo sawa au anahitaji msaada, na ningemshauri ajiuzulu mara moja kwa kuwa ameshindwa kuiongoza familia je nchi itakuwaje? Kwani hata kwenye familia yake pia huwa anamajibu ya kuudhi
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ile "mvua ya Lowasa" iliishia wapi? Au kwa sababu yeye sio PM tena na kwa hiyo hana mamlaka ya kwenda kuitafuta?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    haha// mimi naomba niwe jua.. nimmulike aondoke zake
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Wala asisikike tena katika anga za siasa za Tanzania. Kama sio ule "utamaduni" wa magamba wa kuachiana kuwepo madarakani kwa miaka 10 basi Watanzania tungemshasahau maana kulikuwepo ushahidi wa kutosha kabisa kwamba Kikwete hana sifa yoyote ile ya uongozi na alishashindwa siku nyingi kama Rais wa Tanzania hivyo asingestahili kugombea tena 2010.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Rais anaongea utazani hakuomba kura bana ,au kwasababu anaondoka ,this poor president sucks a lot.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Dharau hizo, na hizo bilioni wanazogawana nazo aseme.
     
Loading...