Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 101 za Kwanza - WaTZ tumekosa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 23, 2006.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 23, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    tumejaliwa hazina za kila namna, eneo zuri la kijiografia, watu wakarimu na wafanya kazi hodari, lakini sisi bado ni masikini. Viongozi wetu wamekosa kitu gani? Ninachambua sifa nane za kiongozi ambaye ataliinua Taifa letu. Je tunaziona sifa hizo ndani ya Kikwete na viongozi walio chini yake? Au tumngojee kiongozi mwingine? Mtu ambaye anaweza kuitwa ni Nabii Yule?!!

    http://mwanakijiji.podomatic.com
     
  2. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #2
    Mar 26, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji: Umeona bao tulilopigwa na BCS? Inasemekana Mzee E.S ana mkon wake?!
     
  3. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2006
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,136
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jamani kijiwe chetu vipi?? Ndiyo mwisho??
     
  4. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2006
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,136
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jamani kijiwe chetu vipi?? Ndiyo mwisho??
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 27, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
  6. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2006
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,094
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kile kijiwe nacho kina mikono mingi mara Condoleza kavamia ,mara unaamka kesho hakuna tena raha,sasa mbadala basi iwe hapa waheshimiwa tushuhe vitu humu,Mkandara ,mwanakijiji,willo, mizambwa,njagu ,Mzee Es,na wengine shusheni vitu hapa basi hata kwa muda mpaka kijiwe chetu cha kule kitakapotengemaa.
     
  7. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #7
    Mar 30, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndugu Kazi ndiyo kipimo cha utu: tatizo ni kuwa tuna uhakika gani kwamba hiki jiwe nacho hakitauawa endapo tutawasha moto kama wa BCS? Ninaamini issue mbili zimeiua BCS: IPTL na fake degree!
     
  8. W

    Willo Member

    #8
    Mar 31, 2006
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 17
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KUangauka kwa bcs kumetokana na sisi wenyewe matusi yamekuwa mengi sana na kuna baadhi ya wachawi wakiingia hapa kwetu watatuharibia pia kama bcstimes.
    peace!!!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 31, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    Nimewaambia njooni kwenye Gumzo hamuamini!! na sasa hivi nimeshapata domain name na timu yangu ndo in charge... Njooni tuendeleze fani!! Tena tuna na kina dada huko...

    www.phpbbcity.com/forum/baraza.html
     
  10. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #10
    Mar 31, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji: 'Tena tuna na kina dada huko'...
    Nani amekwambia sisi tuna shida ya kina dada sana?
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Apr 3, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri kusikiliza mawazo ya kina dada zetu tu katika mijadala ya taifa... don't u agree?
     
  12. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #12
    Apr 5, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu kimya! Ndo mjue kwamba forum ya bsc ilikuwa kiboko! Leteni hoja hapa, msijifiche!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Apr 5, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    njoni kwenye Gumzo!!! michango yenu inahitajika sana na mada tulizozingumza huko nyuma bado zina umuhimu sana leo hii!
     
  14. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #14
    Apr 6, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tatizo huko Mwanakijiji mmezidi na habari za vi-chupi. Na kam kina Pendo ndo kina dada wenyewe uliokuwa unawaongelea basi bwana baki nao mwenyewe!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Apr 6, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    Hauna ulazima wa kuzungumzia mambo ya vichupi...! unaweza kuja kwenye "habari" au "siasa" na tukaanza kuzungumza mambo hayo...I'm in charge... mtu anayeleta mada zake za mapenzi (vichupi) kwenye siasa zitahamishwa...!! Kula na kulala vyote ni sehemu ya maisha!!
     
  16. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #16
    Apr 17, 2006
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona watu wametokomea. Kufa kwa bcstimes sio mwisho wa uhunzi jamani!! Kuna forum ingine inaendelea: tzuk.net. Karibuni huko pia.

    Mkandara, Sam tushituane mmehamia wapi?
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Apr 18, 2006
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,414
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mwanasiasa,
    Hatari tupu, hii leo huko BCS imeshindikana hata kufunguka. Sasa naona ni wakati muafaka kwa sisi tulioko huku majuu tufungue kitu chetu wenyewe cha nguvu kishenzi -Mapambano bado yanaendelea!.. Sam na Mzee ES sijui kabisa wako wapi yawezekana segerea! :lol:
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Apr 18, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,309
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa ninyi nyote mnaendelea kuandikia mate wakati wino upo! njooni kwenye gumzo, where everything is fair! and no subject is forbidden...

    http://www.phpbbcity.com/forum/baraza.html

    Na kwa ajili yenu binafsi, Eneo la "siasa" kwenye Gumzo limetengwa rasmi kwa wana bcstimes. Watu wanaweza kusoma post lakini wanaoweza kuchangia ni wale wenye ruhusa rasmi. Hivyo njooni huko michango yenu kwa kweli inahitajika sana siku hizi kuliko wakati mwingine wowote. Anayejiunga atume PM kwa "Mzee Mwanakijiji" au "The Law" ili apate ruhusa ya kuingia kwenye "Siasa". Maeneo mengine yako huru isipokuwa maeneo haya mawili "Watu Wazima" na "Siasa".
     
  19. M

    Mpalakugenda JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 757
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Je,huyu sasa ndiye?
     
Loading...