Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza makala ya biashara ya kusafirisha WAHAMIAJI HARAMU-BBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 27, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau,mwandishi Eric david Nampesya amefanya uchunguz wa biashara haram ya binadam,watu ambao anawahoji wanakiri kuwa wanashirikiana na askari wa uhamiaji,makala hiyo itaendelea jioni
     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa serikali legelege duniani kama ya ccm, huya mambo ni ya kawaida kwenye nchi. sijui hili liserikali litaanguka lini tu, maana hata kama huna nia ya kutenda dhambi linakutengenezea mazingira ya kutenda dhambi. CCM ILAANIWE!!!!!
     
Loading...