Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui nina tatizo gani.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GodFather, Jul 6, 2010.

  1. GodFather

    GodFather Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIJUI KAMA KUNA MTU ANAWEZA NISAIDIA KWA HILI

    KAMA KIAKA SABA ILIYOPITA NILIANZA KU EXPERIENCE VITU TOFAUTI HIVI

    MFANO MACHO YALIKUWA YANACHEZA NA KUNIPA ISHARA FULANI HIVI..

    JICHO LA CHINI KULIA INA MAANA KUNA MSIBA HIVI AU KUIBIWA..

    JICHO LA JUU KULIA INA MAANA KUNA PESA NTAPATA

    JICHO LA JUU KUSHOTO KUNA FURAHA INAKUJA...

    JICHO LA CHINI KUSHOTO KUNA HUZUNI INAKUJA etc etc...

    pamoja na hayo nimekuwa nikiota ndoto fulani hivi kama
    ishara ya mambo fulani hivi.....
    na most of times yanatokea.....

    mengine mazuri,mengine mabaya....

    tatizo nimekuwa mtu ambaye kama siko normal.....hivi...

    nakosa furaha inapotokea macho yananicheza kama vile kuna msiba unakuja....

    kingine huwa najua ukweli hata uliofichika..
    mfano msichana aki cheat huwa najua.
    yaani naweza jua mtu anaponidanganya,hata kama sina ushahidi....

    tatizo ni kuwa siko normal kwa ajili hiyo....
    na kwetu hakuna mtu mwingine mwenye tatizo hilo....

    na hakuna asili ya uganga wa kienyeji wala kitu kama hiko......

    kingine pia huwa nina weza kuwajua watu wachawi au washirikina hata kwa macho tu....

    kwa ufupi nakosa raha.....

    sijui hii ni nini maana yake?????????
     
  2. GodFather

    GodFather Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anyone???????
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SHEHE yahaya ''IN A NEW LOOK'':ranger:
     
  4. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Nenda kwenye maombi!!! ndugu
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Dalili za kwanza za kuwa kichaa hizo, kamwone daktari haraka sana. Au malaria imepanda kichwani. :sick:
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo ni dalili za upofu na ukichezwa na makalio ujue utafanyiwa mchezo mbaya ukizima gari kwenye pombe.Take care:A S tongue:
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu uko wapi utoe ushauri?
     
Loading...