Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui ni ushamba au kutojua ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MduduWashawasha, Mar 10, 2011.

  1. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Wapendwa kuna jambo linanikera sana.Ni tabia ya wenye magari kuwasha 'FOG LIGHTS' Sijui wanaona inapendesheza gari kwani nyingi ziko kwa chini.Lakini sijui wanajua kwamba kwanza hapa DAR hakuna Ukungu kwa hiyo uhitaji kuwasha hizo taa, pili gari nyingine zina taa za ukungu hata kwa nyuma sasa hizo zinaumiza macho ile mbaya kwa dereva anayekufuata nyuma.Wenye magari jamani mtumie hizo taa kwenye maeneo yenye ukungu unaokufanya usione mbele na si vinginevyo
     
  2. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa nawasha nikiwa kwenye barabara mbovu.....zinasaidia kuona mashimo.....jaribu utaona tofauti!!
     
  3. n

    ntobistan Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine huw wanaziwasha kwa lengo la kuwaumiz wa2 macho 2.Mi kun siku nilikuw nimepand gar flan wa waremb flan hv ilikuw mida ya usiku ndip walipokuw wakitembelda full light ila nilipowaambia kuw wanaumiz wa2 macho walichek na kusem ili wakome wasikae njian mida wa2 na gar zao wanapopita.Hivy wengin wanaziwash taa ili kuwakomoa wengine
     
Loading...