Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za mwanamke wa kifipa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tisa desemba, Nov 26, 2011.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau, kwa wanaowajua wanawake wa kifipa plz plz naombeni mnipe japo kwa uchache sifa zao..................mwenzenu nimenasa nataka kutangaza ndoa. Sitanii.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mkuu unataka kuoa mtu au kabila? Stereotyping?
     
  3. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naoa mtu, ila uzoefuunaonesha kuwa kuna uhusiano mkubwa sana kati ya kabila (jamii) flani na tabia zao! mfano kabila flani wabahili, kabila flani wazinzi, kabila flani wana wivu sana n.k
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu sasa hivi wahusika wataanza kukutukana, subiria uone!

    Jiandae kwa gubu, wivu na makelele makelele. Mfuko wako uwe mzuri, vya pombe hao kushinda wanawake wa kichaga
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jiandae kupokea ukoo wao mzima kwa gia ya kuja kusalimia, ndugu akija kusalimia anakata hata miezi.
    Nawasifu Kwa uvumilivu na uelewa! Na ni wachapakazi pia. Hawana makuu, shida ni hapo kwenye ndugu kuamia nyumbani kwenu hasa kama unaishi jirani na anakotokea.
    Jiandae pia kupikiwa mrenda, chikanda, nswa aka kumbikumbi, mabumunda n.k.
    Jiandie pia kwenye mlolongo wa salamu, kwa kifupi ukikutana na baba mkwe inatakiwa usalimie kila kitu ....sahani, bakuli n.k
     
Loading...