Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za kwenda medicine msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, May 2, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Jamani minimum qualification za MD ni zipi? Naomba msaada.
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    UKIPATA NAFASI UNAWEZA KUPITIIA HICHI KITABU

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/260358-tcu-guide-book-2012-13-a.html
    ILA MINIMUM ENRTY KWA FORM SIX LEAVER KWA KOZI ZOTE KWA MWAKA HUU NI

     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    inategemea na chuo,mf.MUHIMBILI ni 6,vyuo vingine ni chini ya hapo,this is according to TCU 2012-2013,guide book
     
Loading...